Hạng C
30/4/16
963
363
63
Càng nhiều tiền họ càng sợ chết thấy bà chứ ở đó mà mua con xe biết an toàn kém về để làm anh hùng xa lộ.[/QUOTE]
Con For bán chạy vì dáng nó đẹp đúng kiểu SUV 7c lại mác toy đúng gu người Việt thích loại xe bền ít hỏng vặt đẹp còn rất nhiều bác mua nó ko hề coi trọng option theo xe đặc biệt các bác mua kinh doanh. Đời 2015 ko có chống lật EPS nên nhiều con chỉ va đã lật và không có hỗ trợ ngang dốc... Đây là con xe sx tại VN thời điểm đó, nếu toy họ coi trọng 1 nơi mà sức mua tốt nbuw VN thì đáng ra nên có vì nó là SUV là để vận hành tốt chứ ko như nhiều bác mua theo phong trào vì nó là toy là Suv dáng đẹp hoặc là xe lành là xe chạy dịch vụ tiết kiệm... Con này leo dốc thì bác biết ạ, cần có đà ko nó như VĐV marathon chặng cuối vậy.
Em quen ô bạn chạy thuê con này kêu sướng là ăn ít dầu (máy xăng thì ko hề nhé) hay chạy cung Tây Bắc nói thích vì vao thoáng nhưng dở là rung lắc, ở những khúc cua ko cẩn thận hạ tốc thấp nhất là lật, trong khi San và Eve lại ko lo những khúc cua nhiều lắm, nữa là ô bạn em chạy Eve 2007 kêu lái sướng hơn For nhiều vì hay đi xa chỉ kém là khó xoay sở hơn xíu thôi, còn San em từng chạy thì thực sự thích vì Huyndai quá chiều khách, máy dầu lái cực ngon, máy gas thì lái nhẹ quá thôi.
Dù sao For nó vẫn là con xe khá đẹp ạ!

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Còn nói 1 cách công tâm thì em khoái Evevest và Santafe hơn Fortuner nhiều ạ

Hạng B1
14/8/18
72
59
28
Mấy cụ mà mua Isuzu thì suy nghĩ kỹ nhé. Hãng Isuzu và các đại lý của nó support khách hàng rất tệ.

Hạng B1
14/8/18
72
59
28
Liên quan gì đến bài viết này, bài viết đó cả nửa năm rồi đào lên làm gì? Dìm hàng đối thủ?
nửa năm mà cả hả bác??? Em ko bán gì cả nên chả có lý do gì dìm hàng.
Cảnh báo bác nào mua MU-X thôi. Nhưng hiện tại thì hệ thống Isuzu vẫn không chăm sóc khách hàng tốt, không hỗ trợ.