Thảo Luận Nissan Tiida

Tập Lái
8/9/05
30
0
0
44
RE: Nissan Tiida

máy lạnh cực lạnh, cách âm tốt, máy mạnh, chạy đầm, âm thanh tuyệt hảo, nội thất sang trọng, xác xe nặng đi an tòan hơn. Còn một cái lợi hại nữa là ....

Hạng B2
21/3/07
422
3
18

Bác nào nhắm mua Tiida, Yaris thì chắc ở nhà đã có một con xe to to rồi. Mua xe này cho vợ cả hoặc chạy trong phố cho vui. Còn nếu là mua xe lần đầu tiên mà nhắm mấy em này thì kô nên. Số tiền đó làm nhiều em liên doanh ngon hơn nhiều. Kô biết sao mấy bác kô thích Focus S. Em thấy em này dễ thương hơn con Toy, Nis hạt tiêu nhìu.

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

Trích đoạn: streaker

Bác nào nhắm mua Tiida, Yaris thì chắc ở nhà đã có một con xe to to rồi. Mua xe này cho vợ cả hoặc chạy trong phố cho vui. Còn nếu là mua xe lần đầu tiên mà nhắm mấy em này thì kô nên. Số tiền đó làm nhiều em liên doanh ngon hơn nhiều. Kô biết sao mấy bác kô thích Focus S. Em thấy em này dễ thương hơn con Toy, Nis hạt tiêu nhìu.
Bác nghĩ Tilda này bé ư , bác lại nhầm rồi.Kể cả nó so với Sedan thì thông số về kích thước cũng như kỹ thuật của nó còn hơn nhiều loại khác đấy bác ạ.Nếu so sánh xe LD với xe nhập khẩu thì cũng nên cân nhắc kỹ,xe LD được cái nội thất hơn nhiều-vì đó là công đoạn thi công đơn giản hơn.Nhưng về âm thanh và độ an toàn thì xe nhập khẩu vẫn hơn xe LD trên bảng xếp hạng:D...Có thể điều kiện kinh tế của bác khá giả cho nên bác mới nhận xét thoáng như thế...Mua xe để phục vụ gia đình và bản thân-nhưng với nhiều người có thể xem đó còn là cả 1 gia tài cần phải giữ gìn...Thằng em của em cũng đang sử dụng chiếc này,em vẫn bồ kết nó lắm.thỉnh thoảng muợn chạy để có cảm giác hay hay tí,vì nó cao ráo và khoang ngồi khá rộng rãi...
@lyhanhvn : đúng như bác nhận xét...

Hạng B1
19/10/06
96
0
6
53

các bác làm em thắc mắc quá, chẳng lẽ xét về tổng thể thì con Tiida hơn con Grandis sao?

Hạng B2
29/1/07
200
0
16

Hôm nay em chạy cạnh 1 em Tiida. Ngó vào nội thất thấy choáng vãi. Ko thể tin là một em xe trị giá 44k lại vẫn có ghế bọc vải, nhìn bảng điều khiển thấy sơ sài, hic [:'(]. Các bác so sánh thì cũng vừa phải thôi chứ ai lại đi so 1 em rạn dít với em này bao giờ.

Hạng B2
29/1/07
200
0
16

@Danmexe +lyhanhvn : Hai bác đã chạy Grandis chưa ạ???;)
Trích đoạn: danmexe

Trích đoạn: streaker

Bác nghĩ Tilda này bé ư , bác lại nhầm rồi.Kể cả nó so với Sedan thì thông số về kích thước cũng như kỹ thuật của nó còn hơn nhiều loại khác đấy bác ạ.Nếu so sánh xe LD với xe nhập khẩu thì cũng nên cân nhắc kỹ,xe LD được cái nội thất hơn nhiều-vì đó là công đoạn thi công đơn giản hơn.Nhưng về âm thanh và độ an toàn thì xe nhập khẩu vẫn hơn xe LD trên bảng xếp hạng:D...Có thể điều kiện kinh tế của bác khá giả cho nên bác mới nhận xét thoáng như thế...Mua xe để phục vụ gia đình và bản thân-nhưng với nhiều người có thể xem đó còn là cả 1 gia tài cần phải giữ gìn...Thằng em của em cũng đang sử dụng chiếc này,em vẫn bồ kết nó lắm.thỉnh thoảng muợn chạy để có cảm giác hay hay tí,vì nó cao ráo và khoang ngồi khá rộng rãi...
@lyhanhvn : đúng như bác nhận xét...

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com

@Danmexe +lyhanhvn : Hai bác đã chạy Grandis chưa ạ???

Dạ,vợ cả em đang dùng em này bác ợ...Em thì không có cách nhìn tiêu cực về các loại xe-vì mỗi loại đều có cái hay cái dở,cũng như quan điểm của mỗi người sử dụng...

Last edited by a moderator:
Tập Lái
17/12/06
47
0
0

44k cho một em Tiida !Em choáng vãi,chúc mừng các bác có Tiida [8|]