Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
Re:Nissan Việt Nam công bố chính thức giá xe Grand Livina lắp ráp tại Việt Nam

Thôi em nói hụych toẹc ra luôn cho mấy bác tường tận lý do sao em ghét cái Livina thế:
Em đã thôi không comment và nói rõ là muốn chờ xem có bác nào thực sự đi nó rồi vào cho anh em ý kiến. Nhưng rồi sao? Chuyện gì đã xảy ra? Lâu lâu em vào lại thấy hình như các bác sale Nissan vẫn không chịu hiểu, lâu lâu lại cứ bổn cũ soạn lại, bơm lên và lại bơm lên. Chiêu này chán vãi cả hà. Các bác cứ đi vòng vòng các box khác xem có box nào diễn ra như Nissan Livina này không. Ông sale trưởng của Nisan nên xem lại chiến thuật đi, bơm kiểu này chán quá.
Tóm lại là em ghét cái kiểu tung hoả mù xem mọi người như gà, nói thẳng là quá dị ứng. Từ ngưỡng mộ một nhãn hiệu (em đã là 1 trong những người đầu tiên đăng ký tại OS này để xin lái thử Livina, lúc đó chưa hề có cái bài phảnứng livina nhé, nhưng bị lờ luôn, PM chẳng thấy trả lời gì ráo). Và đến giờ thì bắt đầu thấy ghét thực sự vì cái kiểu sale trẻ con này.
Đã thích bơm thì em đây ngứa mắt đè lại. Đấy, lý do chỉ có vậy thôi.

Topic em đăng ký lái thử đây:
[link]http://www.otosaigon.com/forum/m1981311.aspx[/link]

Em nói tất cả những điều này để mong chúng ta khi lên diễn đàn làm ăn, tuy là ảo nhưng hãy mang cái thật vào mà làm, đừng làm như ai cũng là con nít, tung qua hứng lại kiểu đó, giả dối lắm. Xin lỗi nếu nói sai về bác nào , nhưng nhìn vào hiện tượng bất thường của box Nissan này, em dám khẳng định đa phần các comment từ nick tập lái đều là từ họ hàng nissan mà ra. Thôi kiểu đó đi mấy bác, chướng mắt quá.

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Mai mốt có cái danh hiệu : Box buồn ngủ nhất chắc dành cho Box Nissan này.

Mà chắc phải chạy qua Cường Thanh chạy thử chứ ngồi nhà phán cũng không khách quan.

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS

Xin mạn phép múa rìu qua mắt sale. Các bác Nis qua mà học Ford kìa, người ta dám danh chính ngôn thuận ra mặt để nói chuyện đấy, thẳng thắn thừa nhận sai lầm...thực chất cũng là 1 chiêu PR thôi, nhưng phong cách khác hẳn, xin lỗi em không dám có ý dạy các bác về sale nhưng cái cách của mấy bác làm em ...đau bụng quá.

[link]http://www.otosaigon.com/forum/m2322112.aspx[/link]

Tập Lái
28/5/10
25
0
0

Biết rằng Innova còn cũ hơn Livina nhưng dù sao khi muốn bán lại vẫn được giá hơn, Livina muốn tiễn được Innova thì giá này không đủ hấp dẫn. Toyota vẫn là lựa chọn số 1, muốn xe sang thì mua xe của Châu Âu đi.

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113

Trời oi Nissan mà số sàn 6 số lận à... ngon vậy ta

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113

vovinam nói:
The "Best" price for a tidy car in Vietnam.:)

bác viết nhầm rùi nha.. tìny car chứ ko phải tidy car,,, tidy car là chiếc xe gọn gàng còn tiny là tí nị.:D. Hinh như chữ bé tí nị xuất phát từ tiny

Hạng D
13/1/10
2.009
40.515
113
53

Bác chủ thớt ơi, có cho chạy thử không ?

OS Support
10/4/10
102
0
0
32

lại phải suy nghĩ tiếp nữa đây,

Tập Lái
25/2/10
35
0