Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
RE: Nơi AE OTC tha hồ giao lưu với nhau..

Phải đánh sân ngoài trời là em chiến liền, trong nhà mà sân Thành Long đành bó tay:D

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Trích đoạn: TuanRULO
Bên mình sẽ tổ chức giải đôi nam + đôi nữ vào ngày 15/06 , mong rằng sẽ không trùng ngày với giải đơn bên này !
Bác achitect ui, kỳ này Bác có hứng thú đứng với em làm đôi nam qua ttvnol chơi không ?

Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO

"em xó rì" Bác bobocuong nhé! hôm bửa em qua sân bác Namcuongle giao lưu mà em viết nhằm tên bác (vì hôm trước bác namcuongle có post bài mời AE, do em không nhớ rỏ là namcuongle hay bobocuong, nên bị nhằm) Hôm nào em sẽ qua sân bác trả lể! hehhe... Chủ nhật này bác vô Bình Hòa chơi đi, tuần sau em qua sân Bác!

@nquynh: tha tụi em nhỏ dại 1 lần nha anh Quynh! hic..hic.. 1 thùng sao em uống hết???[&:]

Hạng B2
3/12/07
475
14
28
SOC TRANG

1 thùng sao em uống hết???
@ku Hải: thùng bia đó là để anh em uống chứ, ku Hải uống 1 2 lon giải khát thôi.........mà ku Hải với Ku Tèo phạm luật thì 2 người là 2 thùng mới đúng chứ phải không a Quỳnh.....kekekekekkekek:D:D:D:D....(đùa tí mà)

Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO

Mấy bác đã nói thế thì em phải chịu phạt thôi..! hic...hic... KHi nao AE mình có party em sẽ nộp phạt.

@Ice_kool: Bác vắng mặt lâu quá rồi nha! Đề nghi AE phạt cả bác nếu tuần này bác không tham gia! kkekeke...

Hạng B2
2/11/07
111
0
0

Trích đoạn: tonyhai20

"em xó rì" Bác bobocuong nhé! hôm bửa em qua sân bác Namcuongle giao lưu mà em viết nhằm tên bác (vì hôm trước bác namcuongle có post bài mời AE, do em không nhớ rỏ là namcuongle hay bobocuong, nên bị nhằm) Hôm nào em sẽ qua sân bác trả lể! hehhe... Chủ nhật này bác vô Bình Hòa chơi đi, tuần sau em qua sân Bác!

@nquynh: tha tụi em nhỏ dại 1 lần nha anh Quynh! hic..hic.. 1 thùng sao em uống hết???[&:]
He he he ... không sao đâu 2 em , chỉ có điều anh phải tốn 1 ít chi phí và thời gian để vô bệnh viện chấn thương chỉnh hình phẩu thuật rút ngắn cổ lại
CN bên sân mình ít người, nếu mình mà đi nữa thì e rằng sẽ thiếu tay, mấy bác bên sân mình không đủ sức chơi... thông cảm nhé ! Chớ thật lòng thì mình rất muốn được tham gia ở hội Bình Hòa ( gần nhà).Hẹn gặp lại các bác

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

@Nquynh: Dạo này em xuống tay quá Bác ơi:(, đã vậy còn hỏng thấy đường do sân đó khó thấy lắm, sợ đứng với Bác làm Bác mất lửa luôn[:-]

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Trích đoạn: architecthcm

@Nquynh: Dạo này em xuống tay quá Bác ơi:(, đã vậy còn hỏng thấy đường do sân đó khó thấy lắm, sợ đứng với Bác làm Bác mất lửa luôn[:-]
Có gì đâu Bác ơi, thắng thua là bình thường mà:), đeo kiếng vô đánh Bác ơi:D:D

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Khà khà, em thấy thua là bình thường, chứ thắng thì mới hỏng bình thường với em ạ.:D:D:D. Mà đánh vào thứ mấy Bác ?

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Trích đoạn: architecthcm

Khà khà, em thấy thua là bình thường, chứ thắng thì mới hỏng bình thường với em ạ.:D:D:D. Mà đánh vào thứ mấy Bác ?
Chủ Nhật 15/6 đó Bác:D.
Các Bác OTC ui, tham gia đông vui nhé