Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO
RE: Nơi AE OTC tha hồ giao lưu với nhau..

2 Bác đang bàng về giải bên TTVNOL mở rộng hả? Dạo này em cũng sung sức lắm, nhưng ngặc nổi là lúc đó đang thi nên không tham gia được, nếu không em rủ bác do_hcmc đi chiến cùng em rồi...

@ do_hcmc: hôm nào có giải đôi em với bác tham gia cái nha! Rơ em với bác hợp nhau đó!:D:D:D:D

Hạng B2
4/9/07
448
2.417
93

okie, chờ em thi xong rồi kiếm giải tét thử he'!!!:D

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Dạ chắc thui Bác Quynh ơi, dạo này em lu bu nên chắc hỏng tham gia cùng Bác được, phong độ kém nữa nên hẹn Bác lần sau vậy:(. Chúc các Bác OTC tham gia thành công:)

Yip
Hạng B2
21/4/08
387
1
0
43
OSCF - Viva Ghost Mode

Em mới vào OS nhưng cũng chơi tennis được lâu lâu rồi, có bác nào đánh buổi chiều trong tuần không cho em giao lưu với!
Nghe bác Otobienhoa nói sắp tới có giải đơn, em liều mạng đặt gạch một suất làm lót đường cho các bác có được không ạ? Tinh thần giao lưu học hỏi để
là chính.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Trích đoạn: Yip

Em mới vào OS nhưng cũng chơi tennis được lâu lâu rồi, có bác nào đánh buổi chiều trong tuần không cho em giao lưu với!
Nghe bác Otobienhoa nói sắp tới có giải đơn, em liều mạng đặt gạch một suất làm lót đường cho các bác có được không ạ? Tinh thần giao lưu học hỏi để
là chính.

Kool !!! OTC rất mong gặp bác. Trong tuần hiện 2-4-6 bác alo a-chit-em từ 6-8g, sân LAn Anh. Còn 3-5-7 bác alo nquynh, Vkool, từ 6-8 giờ, sân Z756. Còn cả sân bobocuong đó. Bác lấy số alo ở thớt số điện thoại nhé.

Hạng B2
2/11/07
111
0
0

Trích đoạn: dawmgoodman

Trích đoạn: Yip

là chính.

Kool !!! OTC rất mong gặp bác. Trong tuần hiện 2-4-6 bác alo a-chit-em từ 6-8g, sân LAn Anh. Còn 3-5-7 bác alo nquynh, Vkool, từ 6-8 giờ, sân Z756. Còn cả sân bobocuong đó. Bác lấy số alo ở thớt số điện thoại nhé.
Chủ Nhật 12g đến 16g , sân Cầu Kho .Sân nằm ngay trong chợ Nancy (ngã tư Trần Hưng Đạo và Nguyễn Văn Cừ). Hân hạnh được giao lưu với bác (0908279558)

Yip
Hạng B2
21/4/08
387
1
0
43
OSCF - Viva Ghost Mode

Cảm ơn bác có lời mời, chủ nhật nào em cũng phải phục vụ các sếp em từ 8h đến 12 mất rùi. Nói thế chứ, nhất định hôm nào đấy em phải trốn một buổi lên giao lưu với bác mới được.

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Mời bác Yip qua hội OTC chơi ở sân Bình Hòa chiều Chủ Nhật há. Bác vộ thớt Sân OTC ngày Chủ Nhật để biết đường đi.

Hạng B2
27/11/07
361
6
18
34
CT - SG - ĐT

dạo này em về Cần Thơ, hic, do phải mổ ruột thừa các bác ạ:mad:, hic, ghiền ra sân quá òy:(:(,em sẽ gắng sắp xếp lên Sì Phố sớm để đi úynh cùng các bác:D:D

@nquynh: dạo này anh em mình vẫn úynh bên Bình Hòa hủh bác ??

@ai-chit-tui: lần nào tui lên, tui cũng thấy ông than uýnh hôk nỗi, úynh hôk đc, hehe, để nữa tui lên, tui với ông dợt lại hen;);)