Hạng C
16/6/08
715
0
16
45
đảo Dừa
nhac.vui.vn
RE: Nơi AE OTC tha hồ giao lưu với nhau..

Kính chào các bác !
Em rất mê tennis , mà em ở Bến Tre , cũng thường đi công việc SG , CN thì buổi sáng giao lưu với TTVNOL còn chiều thì chiến đấu với các bác ở Bình Hòa .
Còn nếu em lên mấy ngày khác thì buồn hiu , không biết oánh ở đâu nữa , nằm ở hotel chèo queo .
Vậy các bác thương tình tội nghiệp thì cho em vài chổ có anh em OTC mình để em xin ké tý xíu nhe .
Chân thành cảm ơn các bác .

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Bác lh với bác lh_nhut, số dt 0913750534, chiến sân Lan Anh, số 3, chiều 2,4,6, 4h-8h
Trích đoạn: bobotai

Kính chào các bác !
Em rất mê tennis , mà em ở Bến Tre , cũng thường đi công việc SG , CN thì buổi sáng giao lưu với TTVNOL còn chiều thì chiến đấu với các bác ở Bình Hòa .
Còn nếu em lên mấy ngày khác thì buồn hiu , không biết oánh ở đâu nữa , nằm ở hotel chèo queo .
Vậy các bác thương tình tội nghiệp thì cho em vài chổ có anh em OTC mình để em xin ké tý xíu nhe .
Chân thành cảm ơn các bác .

Hạng C
16/6/08
715
0
16
45
đảo Dừa
nhac.vui.vn

@architecthcm : Cám ơn bác nhiều . Bác có oánh chung với bác lh_nhut không vậy ?
Còn bác nào trong otc giúp đỡ địa chỉ cho em xin giao lưu ké luôn nhe . Cám ơn nhiều .

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM

Bác nếu buồn thì ghé sân Cao Thắng nối dài (khu chợ đêm Kỳ Hòa, bên cạnh trường tiểu học AHS) thứ 3-5-7 lúc 18-20g, có bọn em (V-Kool / Icekool / CarTen....).

Hạng C
16/6/08
715
0
16
45
đảo Dừa
nhac.vui.vn

@IV4705 và @architecthc : cám ơn 2 bác , có dịp em nhất định ghé giao lưu với các bác . 2 Bác nè cho em hỏi luật chơi có giống như sân Bình Hòa không , đóng góp 50k ?

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM

Lâu lâu mới ghé giao lưu thì không phải đóng góp gì đâu bác.

Hạng C
16/6/08
715
0
16
45
đảo Dừa
nhac.vui.vn

Các bác nè , hôm thi đấu giải TTVNOL rồi em thấy hotel Thành Long ok lắm . CN rồi em mới ở đó , ghiền oánh tennis mà không biết có bác nào trong OS chơi ở sân Thành Long không vậy . Nếu có lên tiếng , dịp sau em lên cho em xin ké , giao lưu nhe .
Cám ơn các bác .

Tập Lái
16/7/08
27
0
0

vậy cho 2 huynh đệ sk và bobo giao lưu luôn nhe . Cám ơn các bác .

Last edited by a moderator:
Hạng C
16/6/08
715
0
16
45
đảo Dừa
nhac.vui.vn

Vậy em cám ơn bác trước nhe . Hay em đóng góp con bull của em làm mồi cho các bác nhe , ok ?

Last edited by a moderator:
Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Hì, dạo này em ít ra sân Lan Anh lắm, nếu bác ra nhớ liên lạc bác lh_nhut trước. Còn nếu sáng thứ 7 từ 9h sáng -3h chiều, sân Lan anh phía trong cùng có 1 sân kế bên doanh trại quân đội, toàn gà máu lắm, bác rảnh ghé giao lưu, em cũng thường chiến hội này.:D. Ở đây thì AE theo kiểu campuchia, mỗi người 30-50k tùy hum đó chiến nhiều hay ít bác ạ.:D[8D], welcome bác.