Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO
Em gửi bài này để anh em OTC có thể tự do giao lưu với nhau nhiều hơn. Hiện nay OTC mình đã có sân chơi Tennis ngày Chủ Nhật cố định rồi.

Hội mình có nhiều người bận rộn nên không thể tham gia đầy đủ trong 1 buổi được

Vậy AE nào có sân chơi Tennis thoải mái thì UP lên để có cơ hội mọi người sẽ qua giao lưu, học hỏi, trao đổi kinh nghiệm!

Trên tinh thần tự nguyện nhé! Và cũng dể cho việc giao lưu thì ai mời thì AE sẽ thu xếp tới (dù ít hay nhiều), ai tham gia thì xem như 1 suất vãng lai nha các Bác, như vậy sẽ thoải mái cho đôi bên!

Theo thời giá (của OTC) là 50.000/buổi/người.

Mong nhận được nhiều sự ủng hộ!

Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO
RE: Nơi AE OTC tha hồ giao lưu với nhau..

Em đại diện cho hội OTC Bình Hòa thân mời AE gần xa vào tham gia giao lưu! Thời gian từ 14h - 18h Chủ Nhật hàng tuần, địa địa điểm Sân Intresco Bình Hòa, đường Nơ Trang Long, Q. Bình Thạnh.

Đặc biệt mời AE ở khu vực Thủ Đức, Biên Hòa thu xếp 1 buổi để giao lưu cho vui nhà vui cửa!

Hạng B2
3/8/07
246
0
0

Mình sẽ sắp xếp lên giao lưu với các bác !
Các bác cho mình hỏi , giải đơn sắp tới sẽ tổ chức vào ngày vào , ở đâu sao bây giờ chưa có chương trình gì cả ?
Bên mình sẽ tổ chức giải đôi nam + đôi nữ vào ngày 15/06 , mong rằng sẽ không trùng ngày với giải đơn bên này !

Hạng B2
3/8/07
246
0
0

Mình bên hội TTVNOL có sân từ 8h-13h số 163 đào duy anh .
Wellcom các bác đến giao lưu , hiện nay sân khá rảnh nên có thể giao lưu đánh đơn được . Bác nào rảnh thì cho mình cơ hội giao lưu 1 trận đơn nha ! Mình khoái dzụ này lém ! Veo com các bác . Tuanrulo 0989177875

Hạng C
1/8/07
664
1
18
45
TP.HCM

Cám ơn lời mời của bác tonyhai
... do hiện tại em đang bị chấn thương chân phải bỏ cầm kiếm vài tuần nên ko thể giao lưu cùng các bác đuợc :(... hẹn các bác tháng sau vậy ;)

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46

Các bác có biết hội nào trình kha khá 1 chút mà có thể giao lưu từ 13, 14h đến chiều tối (có thể đánh độ chút chút được) thì các bác hú giùm e 1 tiếng nhé, cám ơn các bác:)

À, mà sân nào vòng vòng Q.PN thôi nhé, xa hơn chút cũng OK, quan trọng là hợp với e[8D]

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

Dạ, theo em biết hỏng có hội người mẫu Bác Vinh ơi, hì hì :D:D:D

Hạng C
13/2/04
742
2
18
46

Hội người mẫu gì bác Chít em[:-] E chỉ muốn giao lưu nhiều rơ lạ thôi mà:)

E xin đính chính là giờ đó nhưng ngày thứ 7 (vì CN có hội OTC rồi[8D])

Thật ra t7 e có sân của mấy đứa bạn đánh trình cỡ e trở lên nhưng kg đều & đánh quá thẳng tay nên cũng kg sướng:( E thích đánh độ chút chút hoặc nhiệt t2inh 1 chút để rèn luyện tính chăm chỉ[8D]

Hạng C
3/12/07
843
4.854
93
CAN THO

Mai thứ 6 (9-5) em với bác CK_Tran qua sân bác bobcuong giao lưu, Bác nào rảnh thì tham gia cùng tụi em cho vui...