Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
23/6/13
299
125
43
Bác mún ăn ,Nghêu ,sò,Tôm, Cá nướng,Ghẹ hấp,Bác alo Bác Khoaimi ( 090338.66.77.) lèm sẵn ,Bác đến Hồ Tràm chỉ việc múc đi là nhậu thui,Khoaimi là Oser nghen,

E mới search thì thấy bác Khoaimi là chủ của resort Gió Biển phải ko ạ :D

• Like
Reactions: Latumi
Hạng F
16/2/08
6.260
31.985
113
Thanks các bác ạ, chắc e ăn hải sản tại chỗ KDL lun ạ :D À các bác cho e hỏi nếu mình tắm biển tại KDL thì có nước ngọt để mình tắm lại luôn ko ạ ?
Bác đến KDL nào vì KDL Bình Châu thì không có biển, còn Resort Hương Phong thì biển đẹp nhưng muốn ăn hải sản thì phải đặt trước và giá đắt chứ không có sẵn. Ăn trưa bình thường ở Hương Phong cũng được. Nước ngọt thì trong các KDL thoải mái lo gì.

• Like
Reactions: rainnyday92
Hạng B2
23/6/13
299
125
43
Bác đến KDL nào vì KDL Bình Châu thì không có biển, còn Resort Hương Phong thì biển đẹp nhưng muốn ăn hải sản thì phải đặt trước và giá đắt chứ không có sẵn. Ăn trưa bình thường ở Hương Phong cũng được. Nước ngọt thì trong các KDL thoải mái lo gì.

Ngay chỗ KDL Hồ Tràm mua hải sản đấy ạ , mua hải sản ăn tại chỗ rồi tắm biển luôn hay là mua hải sản xong đem qua mấy resort khác ăn rồi tắm biển thì ok hơn ạ ?

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Chuẩn, hải sản trong Hương Phong giá cao (đấu thầu, người ngoài vào bán). Nên chạy tới ngã tư Hồ Tràm (có đèn vàng chớp chớp) quẹo hướng biển mà mua, rẻ hơn trong resort thôi chứ không có hạt dẽ đâu nhé :D

• Like
Hạng B2
23/6/13
299
125
43
Chuẩn, hải sản trong Hương Phong giá cao (đấu thầu, người ngoài vào bán). Nên chạy tới ngã tư Hồ Tràm (có đèn vàng chớp chớp) quẹo hướng biển mà mua, rẻ hơn trong resort thôi chứ không có hạt dẽ đâu nhé :D

Thanks bác, ở khu đấy ngoài chỗ đó ra còn chỗ nào bán hải sản mà giá ok hơn ko ạ :D

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Không có hoặc có mà em không biết :D
Tình hình ngày 2/1 em dự là bác chờ người ta nấu nướng xong sẽ mất 1 hour đấy nhé. Nên cử đại diện đi mua, phần còn lại vô Hương Phong tắm biển thì hơn. Phía đầu ngã tư có giữ 4B luôn, 30k/lượt giá cách đây vài tháng :p

• Like
Hạng B2
23/6/13
299
125
43
Ăn tại chỗ thì đi qua Hồ Cốc hướng đi Grant Hồ Tràm đến ngã tư đèn xanh đỏ rẽ phải ra hướng biển vào quán sat biển tên Thùy Trang (em không nhớ rõ lắm) hải sản ăn tươi, ngon, giá bình dân.

Không có hoặc có mà em không biết :D
Tình hình ngày 2/1 em dự là bác chờ người ta nấu nướng xong sẽ mất 1 hour đấy nhé. Nên cử đại diện đi mua, phần còn lại vô Hương Phong tắm biển thì hơn. Phía đầu ngã tư có giữ 4B luôn, 30k/lượt giá cách đây vài tháng :p

Thanks các bác ạ :D

Hạng B2
18/5/07
371
310
63
Em đặt 2 ngày Hương Phong, nghe giới thiệu ở đấy có cháo cá mú và gà xuyên mộc ngon.

• Like
hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Hương Phong mà bác ở hai đêm thì ... vì buổi tối rất buồn, vắng, chẳng có tiết mục vui chơi nào ở resort và xung quang. Ăn uống thì bác qua bên đường, quán Vên Vên ăn một bữa đổi món cũng ổn!

Status
Không mở trả lời sau này.