Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
18/5/07
371
310
63
Hương Phong mà bác ở hai đêm thì ... vì buổi tối rất buồn, vắng, chẳng có tiết mục vui chơi nào ở resort và xung quang. Ăn uống thì bác qua bên đường, quán Vên Vên ăn một bữa đổi món cũng ổn!

Em đi nghỉ dưỡng là chính, 2F1 còn nhỏ, đứa sau mới 18 tháng nên em ở đó, trưa chạy đi tắm ở Bình Châu, chiều tắm biển, tối ngủ thôi ạ.

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Em đi nghỉ dưỡng là chính, 2F1 còn nhỏ, đứa sau mới 18 tháng nên em ở đó, trưa chạy đi tắm ở Bình Châu, chiều tắm biển, tối ngủ thôi ạ.
Hợp lý rồi bác, nghĩ dưỡng thì ở đây tuyệt rồi. Em từng book tới 3 đêm kia :)

Hạng C
18/9/12
601
364
63
Tp Hcm
Bác cứ ngay ngã 4 chỗ Hồ Tràm quẹo vô mua hải sản, ở đó hải sản khá rẻ. Em hay ghé đó mua xong chạy ra Hồ Cốc vô khu resort Hương Phong thuê ghế ngồi ăn đến Tối về
Mang ra Rs Hương Phong luộc hoặc hấp, ở đó ở đấy họ manh (đem) vào trong thuê luộc nhìn thấy cực kỳ dơ bẩn các Bác ah.....

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Từ ngã tư Hồ Tràm này ra biển nhiều quán, mua đem đi hay ăn tại chỗ đều phục vụ. Tuy nhiên chất lượng chế biến không được như trông đợi lắm.
Nơi ăn uống hải sản ở Hồ Cốc ?

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Bác có đánh giá quán nào ổn nhất ở khu đó ko ạ :D
Dạo qua mấy quán rồi cuối cùng vào cái này bác, vừa ăn uống, tắm biển, ngắm cảnh cho tiện. Vả lại thấy mấy ông biển xanh tụ tập thì chắc chất lượng không đến nỗi nào.

• Like
Reactions: deepest and xe2cang
Hạng B2
23/6/13
299
125
43
Dạo qua mấy quán rồi cuối cùng vào cái này bác, vừa ăn uống, tắm biển, ngắm cảnh cho tiện. Vả lại thấy mấy ông biển xanh tụ tập thì chắc chất lượng không đến nỗi nào.

Thanks bác ạ, rổ giá trong nhà hàng này thế nào bác, có chặt chém ko ạ ? Mình có được ra hồ hay jì để lựa món ko hay nó đưa menu mình chọn món ạ :D

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Thanks bác ạ, rổ giá trong nhà hàng này thế nào bác, có chặt chém ko ạ ? Mình có được ra hồ hay jì để lựa món ko hay nó đưa menu mình chọn món ạ :D
Được tự do chọn lựa bác.

OSOM
23/4/07
9.165
10.192
113
Thanks bác, rổ giá ổn ko vậy bác ? Vs lại khu này mình tắm biển vs có nước ngọt cho mình tắm lại đc ko ạ ?
Giá cũng ổn, nhưng hơi nhích hơn so với mấy quán bên ngoài. Tắm biển xong có khu tắm nước ngọt khá sạch sẽ.

• Like
Reactions: rainnyday92
Status
Không mở trả lời sau này.