Hạng D
4/9/06
2.278
21.752
113
xao mình coi trên tiki có thương hiệu perfect cccjđ chỉ tầm dưới 1 chiệu nhể

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Mình đang dùng nồi nướng thủy tinh, nghe khen nên mua nồi chien không dầu và thất vọng toàn tập
Vệ sinh rats khó và lâu
Không thoáng, chiên không đều như nồi nướng thủy tinh.
Vẫn phải dùng dầu, tuy ít
Không sạch an toàn bằng lò chiên dùng chats chống dính, còn lò thủy tinh thì không dùng.

Sau khi mua dùng vài lânc thì trở lại lò nướng thủy tinh.

Bác nên cân nhắc khi mua.
nồi chiên không dầu nào ?
nồi chiên không dầu nào ?

Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.501
113
mình xem qc thấy cái nồi chiên khộng dầu hay quá, giờ tính mua 1 cái xài, xin hỏi mí anh cnl thương hiệu nào xài ngon bền tầm hai chiệu quay đầu....hóng...
Chẳng có gì hay, a thích thì mình thanh lý cái L&L 5-6 lít gì đấy. Hình như có thớt nào mở cũng vài a thanh lý lùa gà đc :D

• Like
Reactions: oto_bangb2
Hạng C
20/1/13
859
41.594
93
31
Mình đang dùng nồi nướng thủy tinh, nghe khen nên mua nồi chien không dầu và thất vọng toàn tập
Vệ sinh rats khó và lâu
Không sạch an toàn bằng lò chiên dùng chats chống dính, còn lò thủy tinh thì không dùng.

View attachment 2019905View attachment 2019906
nồi kiếng nướng đx nhiều hơn. 1 là sườn cây, cá , gà to. Nồi chiên ko nướng nhiều đc.

• Like
Reactions: pack
Hạng D
12/3/11
1.597
66.135
113
Tiền Giang, gò công
Vệ sinh rats khó và lâu

Cái nồi chiên kia, anh làm các món nào cần giòn, cái nồi thủy tinh anh nướng ko giòn được . cùng là bánh bao chiên, nồi chiên cho ra sản phẩm ngon và đẹp, còn nồi nướng thủy tinh thua hoàn toàn . nồi chiên vẫn phải phết tí dầu, tùy món , nhưng chắc chắn dầu ko đọng lại trên món ăn

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.833
113
Sài Gòn
Vệ sinh rats khó và lâu

Ối. Sao bếp nhìn bày hầy thế lày.

Hạng C
9/4/15
666
5.070
93
34
Cái nồi chiên kia, anh làm các món nào cần giòn, cái nồi thủy tinh anh nướng ko giòn được . cùng là bánh bao chiên, nồi chiên cho ra sản phẩm ngon và đẹp, còn nồi nướng thủy tinh thua hoàn toàn . nồi chiên vẫn phải phết tí dầu, tùy món , nhưng chắc chắn dầu ko đọng lại trên món ăn
Món ăn rất khô và không ngon so vs chiên bằng dầu. Còn nói ko nóng cũng ko đúng vì thực tế món ăn rất khô nên nóng chả thua chiên dầu thậm chí nóng hơn