Say
Hạng C
8/7/10
682
52
28
Bác trả nó đi bác ạ. Tiền đó bác mua 1 cái lọc gió K&N + 1 bộ bugi idirium bác vẫn còn dư hơn 6tr bác chạy thấy khác liền. Mấy món này chỉ nặng về quảng cáo thôi chứ tác dụng nhiều thế các hãng xe nó đã làm rồi.
Mục đích cái này là cải thiện xăng lởm khởm giúp cháy sạch để công suất xe đúng ạ. E cũng đang test để kiểm chứng, ko ổn trả ngay vì bác chủ bán cũng vô tư luôn

Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Mục đích cái này là cải thiện xăng lởm khởm giúp cháy sạch để công suất xe đúng ạ. E cũng đang test để kiểm chứng, ko ổn trả ngay vì bác chủ bán cũng vô tư luôn
Tình hình vụ test sao rồi bác Say cuối cùng bác múc con Broquet nhà luôn hay trả lại. Dự là bác lấy luôn vì ngại tháo và nể nang :3dcuoi:

Hạng B2
2/12/07
233
195
43
Em cũng đang tìm hiểu ko biết có sử dụng tốt thật ko ! Xe em santafe máy xăng 2015 báo giá gần 15tr

Hạng B2
8/12/10
416
262
63
Dĩ An, Bình Dương
Tình hình vụ test sao rồi bác Say cuối cùng bác múc con Broquet nhà luôn hay trả lại. Dự là bác lấy luôn vì ngại tháo và nể nang :3dcuoi:
Em đang tính gắn con này cho Tucson này bác Mr Bean ơi! Bác dạo này khỏe không. Nghe giang hồ đồn bác mới trúng gì đó kha khá, vậy đổi xe chưa ?