3ms confirmed
Hạng D
16/4/11
1.942
432
83
bút gì đó của HQ, mua ở đâu vậy bác.
ở Gò vấp có chỗ nào sơn k? xe e mới bi 2b ủi đít, trầy 1 đường

Tập Lái
1/3/11
5
1
1
E cũng ở GV, bác nào bít ở GV và Q12 có gara nào làm đồng và sơn tút đẹp giá hữu nghị chỉ bọn e với. Thanks nhiều!!!

Hạng B2
9/6/09
103
1
0
Mìnhh cũng ở Gò Vấp. Bác thử ghé gara 7 Giang trên đường Phạm Ngũ Lão, mình thấy ok lắm đó

Hạng B1
15/10/08
62
0
6
free4vn.org
anh em có cập nhập đc chỗ nào sơn tốt cho madza permacy em đang muốn sơn lại nguyên xe. Xe chỉ mót nhẹ. Có ai biết chỗ nào giá cả ra sao cho em vài địa chỉ nhé

Tập Lái
17/10/14
22
3
3
HCM
Chào các bác,
Hôm qua quả là 1 ngày đen đủi của em. De vợ 2 từ nhà ra thì má trái em bị xướt một đường. Xuống nhìn em mà tim rỉ máu . Chở thêm hai người bạn vào quán nhậu làm lai rai. Khi về (chưa xỉn nhé), de em thế nào không biết, để mông vợ 2 ỉn vào cái hồ non bộ đáng ghét. Kết quả là sau chuyến ấy, mình vợ 2 mà đau xót quá , nên không thể để vợ 2 tình trạng như vậy được. Anh em biết nơi nào trong TPHCM gò, sơn tốt, để em dẫn vợ hai ra chăm sóc. Xe em: Jolie 2005 – Màu vàng. Cám ơn các bác
Có thể qua gara Phát Đại Lợi đường Lý Chiêu Hoàng Q 6 làm rất tốt , mình và bạn bè cũng đã làm ở đó nhiều - Hoặc vào khu cư xá Đồng Tiến trên Nguyễn Tri Phương là cụng OK

• Like
Reactions: hoangnghidung
Hạng B1
24/6/14
52
6
8
44
em biết 1 chỗ gò sơn tốt lắm pác ạ , Garage Bách Tâm nằm trên đường 452 Nguyễn Văn Linh p Tân Phú Q7 (08 62714088) ấy , thiết bị hiện đại , thợ giỏi , bảo đảm sơn xong xe pác y như mới :D giá cả mà mắc hơn các garage khác em lo toàn bộ chi phí cho pác. Vì em là khách hàng ruột nên lấy giá gần như giá gốc , pác vào cứ việc nói anh Long giới thiệu là xong ^^ chúc pác may mắn . Mà pác chạy Jolie 2005 à , Jolie 2004 đây :D pác cho em sđt để em hỏi vài thứ về kon vợ 2 em cái ^^
Mình cũng đang dự định sơn lại con innova 2008. Nhờ bác tư vấn dùm mình chỗ sơn ok và giá cả hợp lý tí. Cám ơn bác.

Tập Lái
30/1/18
44
6
8
34
Em mới mở xưởng nhỏ đồng sơn nhỏ, anh em có gì ủng hộ giúp nhé
Dịch vụ, đồng sơn xe du lịch, xe tải...
Uy tín, chất lượng..
Anh chị nào cần lh e : 0979.238.331
Em xin chân thành cám ơn
Địa chỉ: ngay ngã tư bình phước, Q.Thủ Đức
Nơi gò, sơn xe ôtô ở Sài Gòn. Nơi gò, sơn xe ôtô ở Sài Gòn. Nơi gò, sơn xe ôtô ở Sài Gòn. Nơi gò, sơn xe ôtô ở Sài Gòn. Nơi gò, sơn xe ôtô ở Sài Gòn. Nơi gò, sơn xe ôtô ở Sài Gòn. Nơi gò, sơn xe ôtô ở Sài Gòn. Nơi gò, sơn xe ôtô ở Sài Gòn. Nơi gò, sơn xe ôtô ở Sài Gòn.

Hạng B2
8/9/15
108
114
43
37
em là em cứ phú đạt . uy tín , vui vẻ , nhanh , máy móc kiểm tra đầy đủ . có thể nói đây là gara chuẩn nhất về thiết bị tại sài gòn .
Bác cho e xin địa chỉ gara Phú Đạt được ko ạ

Em gửi các bác quy trình sửa chữa đồng sơn cho Chevrolet Cruze bên em để các bác tham khảo thêm ạ.

Z1 Auto Center Sửa chữa làm đồng, vá mục cho Toyota Zace

Quy trình sơn xe ô tô - Z1 Auto Center

Z1 Auto Center Sửa chữa làm đồng, vá mục cho Mazda626

Z1 Auto Center Sửa chữa làm đồng, sơn cho Mazda 3s

Z1 Auto Center Sửa chữa làm đồng, vá mục cho Toyota Camry 1989

Tình trạng xe ban đầu, xe bọ va chạm, móp phần sau, bể kính hậu

Bể kính

Rách cản

Lún xương

Bể đèn

Tiến hành làm đồng vỗ móp

Tiến hành làm đồng vỗ móp cho xe