Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Nối ống dàn lạnh Pajero

Hạng B2
9/11/13
237
248
43
Sài Gòn
Bác nào chỉ đường đến Gara bác @Auto Chiến với? (từ Long Thành đi TP HCM)

Mình chỉ nhớ nó nằm trên đường Lương Định Của, thành ra anh đi từ LT tới SG theo đường cao tốc thì đến cuối đường là LĐC rồi và nó nằm phía tay phải luôn.

Tuy nhiên là cái post này lúc đó mấy đại ca này còn làm chung với nhau, giờ chai hia rồi và ông nào làm cái gì thì mình không rành. Anh thử liên lạc với Coaltrung xem sao.

xin lỗi các bác cũng đã lâu không lên diễn đàn vì thời gian vừa rồi em tách ra khỏi garage H26 giờ em có cái garage nhỏ bên nhà bè. em vẫn và đang làm dòng xe mít..
Em có dự kiến cuối tháng 12 cho ra một em PAJERO - V6 -3500 với hộp số tự động, thắng ABS, taplo mới với hai túi khí, ghế chỉnh điện, hệ thống nâng hạ phuộc nhún với 3 chế độ(cao, trung bình, thấp)và thêm có cruise............

• Like
Reactions: minhvy05
Tập Lái
11/2/17
4
0
1
45
Long Thanh
[xtable]
{tbody}
{tr}
{td}Bác ở Long thành chổ nào? thật tình muốn chế cháo giàn lạnh ngon thì bác ib em cho bác thông tin nhé.{/td}
{/tr}
{/tbody}
[/xtable]
em ở thị Đường 769 (dường di dầu dây) gần thị trấn Long Thành, xe em pajero v33 2000 nên cũng quan tâm dàn lạnh sau, nhờ bác coaltrung cho thông tin với. email của e [email protected]

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
[xtable=skin1]
{tbody}
{tr}
{td}Bác ở Long thành chổ nào? thật tình muốn chế cháo giàn lạnh ngon thì bác ib em cho bác thông tin nhé.{/td}
{/tr}
{/tbody}
[/xtable]
em ở thị Đường 769 (dường di dầu dây) gần thị trấn Long Thành, xe em pajero v33 2000 nên cũng quan tâm dàn lạnh sau, nhờ bác coaltrung cho thông tin với. email của e [email protected]
khu Bình sơn hả bác? cùng quê, mình ở Phước Thiền, phở 10 Tây kkk. Bác nên làm lại dàn lạnh cho chuẩn trước đã vì bản thân dàn lạnh paj chuẩn vẫn ổn cho 2 hàng ghế sau. còn nếu muốn làm thêm lạnh sau như GLs thì chi phí kha khá cho hệ thống ống zin, ốp nhựa zin và k phải mua lúc nào cũng dc.

Tập Lái
11/2/17
4
0
1
45
Long Thanh
Em ở xã Lộc An, Bác Coaltrung quê ở Long Thành , làm ở TP phải không?. Bọn em hay ghé Phở 10 tây khu cầu xéo. Em định đem xe lên bác Chiến xem như thế nào nhưng chưa có thời gian. Mê pajero từ lâu, giờ mới bắt đầu trải nghiệm mong được chỉ giáo ạ!