Hạng C
11/3/11
540
1
18
43
like mạnh cụ HT đưa ra nội quy rõ ràng...

Vote 1 phiếu cho ý kiến cụ xetrau1973 ...

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
Nội quy của Ban điều hành Chi hội rất rõ ràng, chính xoác từng chi tiết. Em nhất trí hai tay ạ.

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
Poorguy nói:
Đọc kỹ HDSD trước khi dùng nhé.
Ghi chú: Em chưa đọc hết
e ko thấy có hội viên offline..hehe...vậy ko online là off chui hết nhé bác poor

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Đề nghị sữa đổi nội quy.
Một trong những yếu tố làm cho các thớt của chi hội GMFC thêm sinh động, nhiều bài viết hoặc nhiều comments thì thành viên phải tích cực view và post bài.
Vì vậy:
- Để đăng ký trở thành hội viên của chi hội GMFC & friends là người phải tích cực tham gia post bài. Nếu không post bài thường xuyên thì không được cho là thành viên chi hội.

Em sẽ nghĩ thêm và góp ý.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Vừa qua có một số thành viên đã nói chuyện trực tiếp với em, đề xuất những ý kiến liên quan đến điều luật, quyền lợi, trách nhiệm của BLD và thành viên khi đăng ký là thành viên chính thức của chi hội GMFC & friends.
Em xin phổ biến ra đây để các bác, các mợ góp ý để có kết quả tốt hơn ạ.

1. Sẽ bổ sung điều luật áp dụng bắc buột cho thành viên thật sự muốn gia nhập thành viên chi hội.
2. Công bố trách nhiệm cũng như quyền lợi của thành viên.
Ví dụ: Phải đóng phí sinh hoạt năm bắc buột khi đăng ký là thành viên, phải tham gia hầu hết các họat động của chi hội và đổi lại sẽ được hưởng những quyền lợi cụ thể như: áo đồng phục chi hội, quà sinh nhật, hỗ trợ các trường hợp đột xuất của thành viên, vinh danh biểu dương thành viên năng nổ hằng năm v.v....
Em biết sẽ rất khó khăn nếu đưa ra điều luật này, có thể cũng sẽ bị tác dụng ngược với tình hình hiện nay. Tuy nhiên để một hội mạnh, đoàn kết thống nhất, phát triển có tổ chức, có kỷ luật thì cũng nên phải suy nghĩ tới.

Đây cũng chỉ là ý kiến riêng cho thành viên xem xét, góp ý và BLD cũng nắm được thông tin từ các bác các mợ chứ không phải một quyết định để thi hành nhé.

Poorguy