Tập Lái
8/3/16
16
13
3
43
Theo như quảng cáo là, chỉ cần vô rửa xe là đưỡc wax bóng miễn phí phải không bác? Để em tranh thủ qua ủng hộ cái.

• Like
Reactions: luunguyen
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.393
113
Sau vài lần mua phải bực mình khi rửa xe ở Vietwash trên đường Xô viết Nghệ tỉnh, gần Hàng xanh mình quyết định chuyễn địa điểm. Mò mẫm trên diển đàn thấy giới thiệu F1 175-177 Chu văn An- Bình thạnh. Đoạn vừa qua Đinh Bộ lỉnh rẻ về cao ốc Đất Phương Nam. Mình chơi thử xem sao.
Sau qui trình 1g15p con xe mình được rửa xe bọt tuyết, xịt và rửa gầm. Hút bụi. Tổn thất 85k bo thêm 15k.So với 150k của Vietwash thì còn rẻ chán. Đặc biệt công đoạn xịt gầm thì mấy chú em chui hẳn vào trong gầm, tỉ mẩn lau chùi từ bánh sơ cua đến các chi tiết. Các công đoạn khác củng rất cẩn thận. Sau khi rữa xong còn dùng cây gạt nước vuốt cho khỏi đọng nước ở thành xe.
Nói chung mình hoàn toàn hài lòng. Vietwash vừa đắt, rửa bẩn. Nguồn nước có vấn đề vì rửa xong bị đốm trắng loanh lổ ,chưa kể nạn nhân viên ăn cắp vặt, vòi tiền... Anh F1 này mình cho 8,5 đ. Nếu chổ này rộng rải hơn mình cho thêm 0,5đ. Xe ra vào hơi kích nên mình phải thường xuyên nhắc nhở. Còn 2 đ nửa nếu anh em cho phép thì tớ mới dám nói !
1h15p, quá kỹ

Tập Lái
22/8/16
1
0
1
28
Bữa nào các bác đi đâu đó qua quận 12 thì gé chỗ e. Chỉ vs 80k chắc chắc các cụ sẽ hài lòng.

Tập Lái
31/8/16
6
2
3
39
Rửa xe quan trọng nhất là phải sạch tôi hay rửa xe ở 277-279 đường 9a Trung sơn nhân viên nhiệt tình rửa sạch sẽ xịt gầm hút bụi lau qua nội thất giá 100k cho xe nhỏ 120k cho xe lớn.

Tập Lái
31/8/16
6
2
3
39
Tôi ở quận 8 hay ra 277-279 đường 9a trung sơn rửa xe thấy ok tôi theo dõi nhân viên ở đây nhiệt tình rửa xe hút bụi xịt gầm lau qua nội thất giá xe nhỏ 100k xe lớn từ 7 chỗ 120k.

Hạng B1
4/8/14
88
43
18
48
Chào cách bác,
Về rửa gầm sử dụng máy áp lực cao chưa đủ, mà phải là dòng máy áp lực cao nhưng cho ra lượng nước nhiều (đa số tiệm rửa xe dùng máy truyền thống hoặc máy rửa xe có lượng nước phun ra thấp để tiết kiệm nước)
Bên em có hẳn 1 máy chỉ để xịt gầm, còn trang bị thêm vòi lốc xoáy, các bác hình dung khi dùng vòi thường thì tiểm tiếp xúc với gầm xe chỉ lá 1 tia nước nhỏ, nếu muốn sạch thì phải rà rất lâu và kỹ như vậy sẽ rất tốn nước nên họ sẽ ko làm
với vòi lốc xoáy, vùng tiếp xúc nước thành vòng tròn và rất mạnh khi sử dụng với máp áp lực cao và ra nhiều nước, do đó vừa nhanh và rất sạch
Đặc biệt bên rửa xe sử dụng hoàn toàn nước máy nhé.
Mời các bác đến với Trung Tâm DetailingPro bên em để sử dụng thử 1 dv bên em 1 lần
hiện nay bên em cũng đang chạy chương trình khuyến mãi cho mùa mưa
theo đó các bác sẽ nhận được 1 suất wax bóng miễn tương đương 450k khi rửa xe (giá rửa xe từ 50k)
Địa chỉ: TRUNG TÂM CHĂM SÓC XE CHUYÊN NGHIỆP - DETAILINGPRO
78 đường Song Hành, P. An Phú, Q2 (gần Metro An Phú)
Kính mời

View attachment 485328 View attachment 485329 View attachment 485330 View attachment 485331
Giờ còn KM wax bóng khi rửa xe kg bác? Xe 7 chỗ thì tổng thời gian và chi phí bn bác?

• Like
Reactions: luunguyen