Hạng D
12/9/09
1.010
11
38
Các bác cho em xin địa chỉ nơi nào nhận sữa rèm cửa tự động..?
Em xe Civic...rèm tự động phía sau bỗng dưng chết ngắc..
Bác nào biết địa chỉ sữa chữa giúp em với...ngoài ra còn mấy cái lặt vặt trong xe cần chĩnh sửa...
Thanks...

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
bác ra chổ em xem có giúp bác được hay không nha .

Hạng B1
11/10/10
92
0
6
44
bác khactrung cho em hỏi là con camry của em muốn gắn rèm cửa 4 cửa hông được không ah. Hôm nọ em nhờ ông anh đi gắn giùm nhưng ông ấy lại gắn loại dán lên thành xe còn em muốn cái rèm nó phải gắn chìm vào trong khung cửa hông (giống xe bạn em bên Thái) thì có làm lại được không ah. Bác giúp em với. Thx bác

Hạng D
12/9/09
1.010
11
38
khactrung nói:
bác ra chổ em xem có giúp bác được hay không nha .
Dạ để đầu tháng đi bảo dưỡng xe xong em ghé bác luôn ạ...
Xe em biển 30K-7424...Civic..

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM
dương quái nói:
bác khactrung cho em hỏi là con camry của em muốn gắn rèm cửa 4 cửa hông được không ah. Hôm nọ em nhờ ông anh đi gắn giùm nhưng ông ấy lại gắn loại dán lên thành xe còn em muốn cái rèm nó phải gắn chìm vào trong khung cửa hông (giống xe bạn em bên Thái) thì có làm lại được không ah. Bác giúp em với. Thx bác

Cái này bác phải mua cái tapbi cửa như ở cam 3.5 ld mới chơi được

Thị trường hiện nay có loại Che Nắng Kéo (Che Nắng Chìm) khi lên cái rèm có cái
MÓC móc vô Thành Kính theo lên, khi Xuống sẽ Xuống  theo!và khi kg muốn thì có thể lẩy cái Móc ra! ngoài ra cái này còn có thể Cắt Tùy theo Ý Muốn nữa!

Hạng D
5/12/09
1.536
1
0
TP.HCM Q.Tân Phú
audio cali nói:
Thị trường hiện nay có loại Che Nắng Kéo (Che Nắng Chìm) khi lên cái rèm có cái
MÓC móc vô Thành Kính theo lên, khi Xuống sẽ Xuống  theo!và khi kg muốn thì có thể lẩy cái Móc ra! ngoài ra cái này còn có thể Cắt Tùy theo Ý Muốn nữa!

Và giá nó là bao nhiu cho 1 cặp gồm 2 cửa sau?

Tập Lái
29/6/09
35
1
8
mình cũng quan tâm đến cái rèm của camry 3.5
xe camry 2.4 không có cái này. Bác Love Car nếu thấy ở đâu có bán thì báo mình biết luôn nhé.
bác adco: mua cái tapi đó ở đâu thế bác?

Last edited by a moderator: