Hạng D
16/10/11
1.728
9.200
113
Xe mình Kia Sorento 2022 bị mất tiếng mở radio cũng ko có tiếng coi video vẫn được. Ra hãng check nói bị mất tín hiệu từ đầu Android không kết nối với loa yêu cầu thay mới nhân viên tư vấn ra ngoài kiếm chổ thay.

Cho mình hỏi có chổ nào sửa được dòng này không ah
Cám ơn.

Nơi sửa đầu Android xe Kia Sorento 2022 bị mất tiếng
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: porche911gt3
Hạng D
19/10/09
4.736
14.298
113
Tel : 0949999684 .
Đồ lắp thêm hãng không bảo hành há bác . Mấy đó thì hên xui lắm bác .Kiểu sức chơi sức chịu ấy . Em sửa xe tháo lắp gập mấy đồ đó ngắt nguồn xong lắp lại cọc bình nó điên điên hoài .Cái thì chết tụ nguồn ,cái thì lỏng giắt điện sau ,cái thì . . .. Muôn màu muôn vẻ mẫu mã mới ra liên tục nên chất lượng không được đánh giá theo thời gian .Chỉ dựa trên bảo hành người mua và người bán còn lại thì tiền thầy bỏ túi sống chết mặc bây thôi :D :D .

Hạng D
16/10/11
1.728
9.200
113
Đồ lắp thêm hãng không bảo hành há bác . Mấy đó thì hên xui lắm bác .Kiểu sức chơi sức chịu ấy . Em sửa xe tháo lắp gập mấy đồ đó ngắt nguồn xong lắp lại cọc bình nó điên điên hoài .Cái thì chết tụ nguồn ,cái thì lỏng giắt điện sau ,cái thì . . .. Muôn màu muôn vẻ mẫu mã mới ra liên tục nên chất lượng không được đánh giá theo thời gian .Chỉ dựa trên bảo hành người mua và người bán còn lại thì tiền thầy bỏ túi sống chết mặc bây thôi :D :D .
Đồ điện tử hết 12 tháng ko bảo hành anh hix. Xui vãi em vừa hết tháng 9.
Theo như thợ nói khả năng hư IC âm thanh tiếng thay board mạch là được hãng nó ko có làm nhỏ lẽ.
Ngoài hà nội có chổ sửa nếu làm gửi ra em kiếm trong sg trước xem có chổ ko.

Hạng B2
12/4/23
180
1.161
93
35
Xe mình Kia Sorento 2022 bị mất tiếng mở radio cũng ko có tiếng coi video vẫn được. Ra hãng check nói bị mất tín hiệu từ đầu Android không kết nối với loa yêu cầu thay mới nhân viên tư vấn ra ngoài kiếm chổ thay.

Cho mình hỏi có chổ nào sửa được dòng này không ah
Cám ơn.

View attachment 3075867*Ảnh minh họa
2022 hãng ko BH?

Tập Lái
27/12/23
4
1
3
43
Hết cách rồi mới lên đây hỏi các đồng chí.
Thay mới nó báo giá phát ngất luôn
View attachment 3076021
Xe mình 2021 bị lỗi mất âm thanh như bác lúc tầm t8/2023 và vô hãng đc họ ghi nhận làm bh nha.Bác xem lại màn hình của bác đã chọc ngoáy tác động gì chưa?Sẵn tiện bác ở đâu để có dịp mình khắc phục giúp xem sao