Hạng B2
30/7/09
155
254
63
Em bổ sung thêm 1 quán phở Gà hương vị Bắc, nước trong đặc biệt có món phở trộn: Phở Hưng đường Cửu Long từ phía đường Trường Sơn vào bên trái, giá tô thường 35k, đùi 40k.

Hạng B2
25/10/05
167
43
28
48
TP.HoChiMinh
google.com.vn
Em xin bổ xung Phở gà : Quán Phở Bốn Mùa trên đường Vườn Chuối quán này là Anh Em với Phú Gia LCT (Phú Gia chuyên phở bò còn đây lại chuyên Gà..hi..hi...) nếu đi ĐBP vào Vườn Chuối thì quán nằm bên tay trái, nước lèo trong và rất ngon đúng vị miền Bắc .

• Like
Reactions: Ha Sonata
Hạng C
13/10/09
664
302
63
Nhờ các Bác: trước e hay ăn điểm sấm ở Thuận Kiều plaza, e ăn nhà hàng trên lầu chứ nhà hàng dưới đất ko hợp khẩu vị e bằng. Sau này TK đổi chủ rồi ko biết nhà hàng dẹp luôn hay chuyển đi đâu rồi? Có Bác nào có thông tin cho e xin ạ, Ăn trên đấy rất hợp khẩu vị với e & gđ, rộng rãi, có sân khấu hát éo éo( mặc dù chả hiểu gì) cũng vui. E có đi ăn ở nhiều chỗ khác rồi nhưng cảm thấy ko bằng chỗ cũ.

• Like
Reactions: Ha Sonata
Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.203
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Em bổ sung thêm 1 quán phở Gà hương vị Bắc, nước trong đặc biệt có món phở trộn: Phở Hưng đường Cửu Long từ phía đường Trường Sơn vào bên trái, giá tô thường 35k, đùi 40k.
Quán này là hồi đầu mở "phở khô Gialai" vài năm nay mở bán đủ loại phở.

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Nhờ các Bác: trước e hay ăn điểm sấm ở Thuận Kiều plaza, e ăn nhà hàng trên lầu chứ nhà hàng dưới đất ko hợp khẩu vị e bằng. Sau này TK đổi chủ rồi ko biết nhà hàng dẹp luôn hay chuyển đi đâu rồi? Có Bác nào có thông tin cho e xin ạ, Ăn trên đấy rất hợp khẩu vị với e & gđ, rộng rãi, có sân khấu hát éo éo( mặc dù chả hiểu gì) cũng vui. E có đi ăn ở nhiều chỗ khác rồi nhưng cảm thấy ko bằng chỗ cũ.
Bây giờ mở lại Yau Ho Fuk đó, ăn thử coi sao,còn Thuận Kiều cũ thì chia ra dời qua Thuận Kiều Palace và một ở Phú Hữu, gần bến xe Chợ Lớn đó.

• Like
Reactions: Mita and Ha Sonata