Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.401
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
pate gan ở đâu sạch, ngon

Hôm rồi em ăn ở Nguyên Sinh 41 Trần Đình Xu Q1 thấy ngon lắm! Hủ nhỏ vừa với 2 người ăn một lần. Nghe nói là pate gan gà chứ ko phải heo.Nguyễn Trải quẹo vô mấy căn là tới, có bán mang về Pate gan, Chả, thịt nguội, chà bông.
Hôm rồi em ăn beefsteak ở đây thấy cũng ngon lắm! Bò Mỹ, bò Nhật, bò Việt có đủ, salad cũng OK.​
tonyhai20, Hôm nay lúc 10:39

Tập Lái
7/4/17
4
2
3
34
Quán nhậu Tân Lập ngay đường Lê Thánh Tôn (góc Trương Định), món bánh mì pate của nó rất ngon, thấy hầu như bàn nào cũng gọi.
joseh, 49 phút trước

Em đảm bảo ngon luôn, thử đi bác, pate nó bỏ trong dĩa, kèm theo bánh mì, lần nào ra nhậu cũng gọi ít nhất 2 dĩa ^^joseh, 44 phút trước

Ngay đường Lê Thánh Tôn, bác chạy qua ngã tư Trương Định khoảng vài chục mét, nhìn bên trái có duy nhất quán nhậu Tân Lập, nó cũng có quán đối diện bên kia đường luôn, thích ngồi ở đâu thì ngồi.
joseh, 36 phút trước
Pate ngon ngay LT Tôn - N Anh Xuân! Kế cafe Vy có tiệm bia nc giải khát
city_modulo2013, 44 phút trước
e ăn ở đây rồi :)) Công nhận ngon miễn chê

Lơ Xe
20/1/17
2.104
100.589
113
Sài Gòn
nkl.am
Hôm rồi em ăn ở Nguyên Sinh 41 Trần Đình Xu Q1 thấy ngon lắm! Hủ nhỏ vừa với 2 người ăn một lần. Nghe nói là pate gan gà chứ ko phải heo.Nguyễn Trải quẹo vô mấy căn là tới, có bán mang về Pate gan, Chả, thịt nguội, chà bông.
Hôm rồi em ăn beefsteak ở đây thấy cũng ngon lắm! Bò Mỹ, bò Nhật, bò Việt có đủ, salad cũng OK.
Em mua pa tê của Nguyên Sinh về ăn thấy cũng bình thường.

Còn đến ăn (ngoài HN) thì ôi thôi không bao giờ ghé lại, phục vụ theo kiểu không cần khách, steak thì dai như miếng da giày.

• Like
Reactions: Ha Sonata
Tập Lái
5/7/10
16
2
3
Không liên quan nhưng xin hỏi bác Hà và các bác ở Sài gòn có bán loại camera đeo trên mũ để quay phim không? Nếu có bán ở đâu, hiệu nào ổn và giá cả thế nào? Cảm ơn bác.