Hạng C
24/8/13
528
768
93
Vũng Tàu
Các bác mua zace In chỉ một ý nghỉ duy nhất là dùng một thời gian sau bán lại,có gì người sau lãnh.
Bây giờ hầu như không ai mua zace lướt vì nát, không kinh tế.
Một thời gian sau sẽ đến in...
Khi di xe mà người khác không xem kà sang trọng thì sẽ sớm về vị trí thực của nó thôi.
chưa thấy zace nát đâu mà đã thấy Jolie của bác nát tè le rồi đó, như mấy con 2000 giá thì 160 170 chả ma nào dòm, zace 2000 giá gấp đôi cứ rao là đi rao là đi

Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Các bác ném đá Zace dữ vậy, do các bác đã từng cưới em nó chán rồi đến giờ có tí tiền cưới em khác xinh hơn nên quay sang miệt thị em nó, với hơn 170 ngàn xe được bán ra và với hơn 170 ngàn chủ xe chưa nói có nhiều xe đã qua 2 đến 3 đời chủ thì cứ tính tròn cũng khoảng 250 ngàn chủ đã và đang sở hữu Zace họ đều ngu cả hay sao mà bỏ một đống tiền ra để sở hữu em nó, chắc chỉ có các bác là hay thôi sao??? I LOVE ZACE ...HAAA

Mình đang đi con Zace 2003 vì vừa túi tiền của ngân sách gia đình. Ưu điểm của nó là máy móc bền bỉ, ít hỏng vặt, tiết kiệm nhiên liệu . Nếu chạy xe đúng cách không ép ga ,ép số, nhớt 4000 km thay một lần ( Shell Helix HX7 5w- 40 ) thì máy chạy rất êm. Chỉ duy nhất dàn ngoài khi va quẹt trầy chút đỉnh cứ vào Samco tút tát cho đẹp lại là xong. Ai chê thì chê chứ tầm tiền nó mình xài ít tốn kém chi phí, không hỏng vặt, đi đâu thì chở được đông người và quan trọng là phù hợp ngân sách gia đình trong hiện tại là vui rồi. Nói như bạn phomoi thì cũng đúng : LOVE ZACE . :3dtanghoa:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
18/6/15
242
389
63
40
Ngoài máy yếu và nhíp ra thì xe này ổn!
Nhưng đặc biệt là dàn áo xe tốt hơn In rất rất nhiều.

• Like
Reactions: phomoi
Hạng B1
18/8/12
70
21
33
31
em lái xe này nhém bị lạc tay lái mấy lần, nó quá nhẹ và chắc lâu năm nên bị rơ, mà mấy mợ bị say xe đi xe này bảo không bị say, có khi nào thần thánh chỗ đó

• Like
Reactions: phomoi