Tập Lái
5/3/16
42
33
18
32
bác nói nữa là sẽ có 1 nhóm phần tử vào chữi bác ko ra gì đó! Họ nghĩ cuộc sống phải đấu tranh, còn ai mà ko theo họ là sale, ăn cơm của Nova mới ko theo phe họ! haha. tào lao lắm bác!
ủa? mình hỏi bạn nha, hơn 4 năm rồi, bây h muốn có sổ, mà ko làm gì nova hết thì đến bao h mới có hả bạn? Luật vn thì bạn biết rồi đó, người dân muốn kiện nhưng làm gì được nó, bây h ko làm căng với nó thì biết đến bao h mới có, mình im, thì nó cũng sẽ im. Mình đã nói rồi: muốn đòi quyền lợi thì mình phải làm mạnh, còn ngồi im im tin tưởng thì chả biết đến bao h mới có đâu nhé.

Hạng B2
20/3/19
391
2.824
121
Khách quan nhé, mình thấy bác pzeloch quá tào lao. Có thể bác giàu, bác mua nhà này nhà kia để đầu tư, để ở. Bác không cần quan tâm đến sổ, miễn nó sinh lợi cho bác là được. Nhưng không phải ai cũng như bác. Có người dành dụm cả đời mới mua được căn nhà, họ cần sổ không? Cần chứ. Để làm gì? Để yên tâm. Họ kém hơn bác, nghèo hơn bác, ok. Nhưng nhân cách họ không tồi như bác. Bác chửi em nghe.

Tập Lái
5/3/16
42
33
18
32
Khách quan nhé, mình thấy bác pzeloch quá tào lao. Có thể bác giàu, bác mua nhà này nhà kia để đầu tư, để ở. Bác không cần quan tâm đến sổ, miễn nó sinh lợi cho bác là được. Nhưng không phải ai cũng như bác. Có người dành dụm cả đời mới mua được căn nhà, họ cần sổ không? Cần chứ. Để làm gì? Để yên tâm. Họ kém hơn bác, nghèo hơn bác, ok. Nhưng nhân cách họ không tồi như bác. Bác chửi em nghe.
like mạnh :))

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Tranh luận thì okie, nhưng anh có tư cách gì nói đến nhân cách của tôi! Tôi ko quan tâm đến sổ, ko ủng hộ mọi người biểu tình là nhân cách tồi?! Vớ vẩn quá đấy!

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
thời a nói mình tưởng sắp cất nóc đến nơi cơ :D
Xin mời bạn lên Đảo kim cương hoặc the sun nhìn xuống! 1 tháp đã lên tầng 4 rồi và dừng lại, đang gia cố móng các tháp khac! :) do bạn tưởng tượng thái quá thôi!

Hạng B2
20/3/19
391
2.824
121
Tranh luận thì okie, nhưng anh có tư cách gì nói đến nhân cách của tôi! Tôi ko quan tâm đến sổ, ko ủng hộ mọi người biểu tình là nhân cách tồi?! Vớ vẩn quá đấy!
Bác biết sao không? Vì bác tỏ ra thượng đẳng qua lời ăn tiếng nói để phán xét tới những người biểu tình. Có thể bác giàu thật, nhưng thật sự nếu bác không ủng hộ thì bác hướng dẫn họ, nếu bác có kinh nghiệm. Còn nếu không giúp được gì thì tốt nhất là im lặng. Lớn rồi tham gia mạng xã hội thì cũng nên văn minh tí.

Tập Lái
5/3/16
42
33
18
32
Bác biết sao không? Vì bác tỏ ra thượng đẳng qua lời ăn tiếng nói để phán xét tới những người biểu tình. Có thể bác giàu thật, nhưng thật sự nếu bác không ủng hộ thì bác hướng dẫn họ, nếu bác có kinh nghiệm. Còn nếu không giúp được gì thì tốt nhất là im lặng. Lớn rồi tham gia mạng xã hội thì cũng nên văn minh tí.
mình xin trích dẫn nguyên văn bạn ấy nói bên topic leakeview đây
"dân Lv thì trình độ cũng hơn hẳn dân Lx rồi ( đa số chứ ko nói tất cả) Họ tư duy kiểu dạng khác! Còn dân lx thì nhiều hộ là gia đình bán mấy căn hẻm nhỏ vừa tiền mua 1 căn ở Lx, nhiều lúc bằng cả tài sản mấy đời của họ, nên tư duy khác lắm! Ko coi thường nhưng khi bạn sống khu nhà giàu bạn sẽ thấy cách cư xử và giai quyết vấn đề khác khu lao động! Thật tế phũ phàng!"

Hạng D
13/1/17
1.248
1.073
113
51
Tụi này nó nhân viên vũ nhôm đấy, nick giacattiensinh dek j đấy tôi biết chắc là làm cho nova, nói nhảm gì bị ban nick rồi, còn thg con ku trên là thg trẻ con kệ mạ nó bà con ơi, cđt nào lừa, chây lỳ làm ảnh hưởng quyền lợi mình thì pr cho nó đã ế thì ế thảm hơn nữa.

Hạng B2
16/6/15
241
1.757
93
HCM

Bác có nói thế nào thì hạng người đó cũng không hiểu được đâu. Đối với họ, tiền là trên hết, cho dù đồng tiền đó có ăn trên xương máu của người khác.

Nhóm "tào lao" Lex sẽ tiếp tục căng băng rôn và tiến đến gửi đơn kiện Nova ra tòa. Lúc đó trắng đen sẽ rõ. Dù thua hay thắng thì cũng phải kiện. Bởi vì kiện thì có khả năng sẽ có sổ hồng. Còn hơn ngồi im đó và mãi mãi không có sổ.