Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
Ngày xưa ông bà dạy “sống cũng phải có mảnh đất cắm dùi” quả k sai.
Bởi thế giờ phải cắm băng rôn, chưa biết ở CC có ích lợi gì, rẻ cũng chả rẻ, lúc sống thì bực mình, lúc chết muốn đặt cái hòm cũng chả xong.

Hạng B2
16/4/15
285
19.207
93
44
Các bác nào mỉa mai những người căn băng rôn chắc các bác giàu quá, đại gia quá nên cần đếch gì cái sổ hồng.

Chứ như em đây, cày cả đời mới mua dc cái chốn dung thân. Cứ tưởng mình đã chọn dc CĐT uy tín ai gặp ngay thằng vô trách nhiệm. Thu 99%, ai chậm thì phạt, giờ bảo chúng tôi k biết khi nào có sổ và cty chúng tôi k có chính sách đền bù cho khách hàng trong trường hợp này.

Nhìn các bác già cả phơi nắng cầm băng rôn thấy thương họ lắm.
trong hợp đồng có hứa cấp sổ hồng khi nào không bác, bác đọc kĩ lại xem sao?

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.438
113
Chắc không còn tiền trả cho đám Proman rồi.

Chứ không là có quần chúng cầm gạch xông vô ném vỡ xọ bọn băng dôn khẩu hiệu rồi

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.738
113
Sài Gòn
Các bác nào mỉa mai những người căn băng rôn chắc các bác giàu quá, đại gia quá nên cần đếch gì cái sổ hồng.

Chứ như em đây, cày cả đời mới mua dc cái chốn dung thân. Cứ tưởng mình đã chọn dc CĐT uy tín ai gặp ngay thằng vô trách nhiệm. Thu 99%, ai chậm thì phạt, giờ bảo chúng tôi k biết khi nào có sổ và cty chúng tôi k có chính sách đền bù cho khách hàng trong trường hợp này.

Nhìn các bác già cả phơi nắng cầm băng rôn thấy thương họ lắm.
Mua giá 30 giờ hô bán phát 45 người ta dành mua mà chả quan tâm cái xổ. Chị cần nó để làm gì?

Hạng C
9/9/14
933
21.762
93
Mua nhà phố mặt tiền thì kêu là ồn ào, khói bụi. Mua nhà hẻm xe hơi thì kêu là không có không gian cho lũ nhỏ. Mua nhà hẻm xe ba gác thì kêu là xì ke ma túy, cháy nổ. Mua CC thì hát bài "bao giờ lấy sổ" thay vì "bao giờ lấy chồng".

Quả là khó sống với các anh CNL. Không biết là mấy cái Compound có căng băng rôn đòi sổ không nhỉ?

Hạng D
26/9/12
1.037
67.874
113
Ho Chi Minh City
Không trách gì mình vừa bán 1 căn bên Q.2 mà có sổ nhanh thế. Vừa mới nói với chú cò cái mà cảm giác cả chung cư biết mình bán (e cho thuê không ở, chán rồi giờ chuẩn bị hết HĐ mà cho thuê tiếp là phải đầu tư thêm nâng cấp), toàn người trong chung cư gọi hỏi mua cho người quen....