Lộc Phát
2/9/17
1.377
22.299
113
35
Cái ngta cần là sỡ hữu hợp pháp. Có sh hợp pháp giá nhà tự khắc lên đúng giá trị của nó. Còn ai nói giá nhà xuống do căng băng rôn mới là nu.
hợp đồng mua bán cũng là hợp pháp rồi chị, chị có thể chuyển nhượng, vay ngân hàng... tất nhiên sổ hồng vẫn là an tâm nhất
chị cứ xem mai mốt có xuống giá không là biết à, mạng xã hội giờ tràn ngập phốt vụ này rồi, giao dịch có thể bị ãnh hưởng, trong khi thời gian qua em thấy mua bán thứ cấp bên LEX vẫn sôi động
đòi quyền lợi là tốt nhưng phải hiểu bản chất vấn đề giờ có biểu tình cũng không được gì hết, trong khi vẫn có những lựa chọn tốt hơn.

Hạng F
1/6/15
5.555
28.863
113
Ng mua ở như mình thì tham cái gì?

Đâu phải ai cũng rành luật? Mình lúc mua chỉ tin vào uy tín của nó. Chẳng biết luật như thế nào? Giờ thế này mới đi tìm hiểu kỹ, mới biết mình ngu đi tin cái thằng k ra gì như bác nói đó. (Bác nói cdt k ra gì mới thu 99%).
Luật là không được nói không biết, không thể khiếu nại vì “tui lỡ tin anh” được rồi.
Mình không bênh bên nào, chỉ nói cái trò căng băng rôn chả được cái gì hết, dự án mới vẫn mở bán, vẫn có người mua thôi.

Hạng C
15/8/11
713
2.025
93
Tự nhiên đi căng băng rôn cho nhà mình bị mất giá, có hợp đồng mua bán rồi, không hài lòng thì bán đi mua chỗ khác. Nu thặc.

Thôi đi anh, quyền lợi của người ta thì người ta đòi.
Nbhu7ng mà thằng Nova này đúng là nhiều DA ngâm sổ.

Hạng B2
26/2/16
141
4.284
93
hợp đồng mua bán cũng là hợp pháp rồi chị, chị có thể chuyển nhượng, vay ngân hàng... tất nhiên sổ hồng vẫn là an tâm nhất
chị cứ xem mai mốt có xuống giá không là biết à, mạng xã hội giờ tràn ngập phốt vụ này rồi, giao dịch có thể bị ãnh hưởng, trong khi thời gian qua em thấy mua bán thứ cấp bên LEX vẫn sôi động
đòi quyền lợi là tốt nhưng phải hiểu bản chất vấn đề giờ có biểu tình cũng không được gì hết, trong khi vẫn có những lựa chọn tốt hơn.

Vậy lý do gì ko có sổ được vậy anh?

Hạng B2
16/6/15
243
1.937
93
HCM
K vay dc nhé bác. Trừ khi bác vay để mua chính nó.