Hạng D
2/10/14
1.198
1.426
113
Theo em là bỏ luôn nước hoa ( trừ nước hoa dành cho S-Class), các loại lá thông, sáp,,,, đều bỏ ra ngoài hết

Nếu dùng nước hoa thì mua chai nước hoa của S-Class

Em không đi xe Mer vào hãng mua được không bác, lúc em mua xe hãng cũng tặng, đọc xong bài này em tháo hết cho lành, nghe sợ quá.

Tập Lái
7/2/15
4
1
3
47
Cứ mua nước hoa hãng dùng bác ạh...xài lung tung sẽ hối hận..còn k thì đừng xài..:):)

Hạng B1
30/1/13
81
17
18
Theo em là bỏ luôn nước hoa ( trừ nước hoa dành cho S-Class), các loại lá thông, sáp,,,, đều bỏ ra ngoài hết

Mua c 2015 có tặng nước hoa của S hả bác Nam?

Chi Hội MBFC
25/1/08
10.117
3.605
113
Mercedes-Benz
www.mercedes-amg.vn
@SGFe: xe C250 có tặng kèm chai nước hoa và thêm 1 hộp gồm 5 mẫu nước hoa khác để khách có thể chọn mùi sau này. Trong ngăn phụ phía trước có ngăn đựng nước hoa và tùy theo sở thích của người dùng có thể điều chỉnh tốc độ xịt nước hoa trên menu của xe.

• Like
Reactions: SGFe
Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
Chai nước hoa S class mua lẻ được hả bác Nam.
Mua S class lấy chai nước hoa đi bác, em đùa:3dcuoi:

Nhưng phải xem lại cơ chế khuếch tán của s class như nào. 1 mình chai dầu thơm sợ không xài được

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
16/9/08
32
9
8

Híc, chai này nếu không phải S hoặc C class 2015 thì không dùng được. vì không có cách nào để xịt được

Tập Lái
15/6/16
10
3
3
32
@SGFe: xe C250 có tặng kèm chai nước hoa và thêm 1 hộp gồm 5 mẫu nước hoa khác để khách có thể chọn mùi sau này. Trong ngăn phụ phía trước có ngăn đựng nước hoa và tùy theo sở thích của người dùng có thể điều chỉnh tốc độ xịt nước hoa trên menu của xe.
Bác Vinh Nam cho em hỏi, sao em đặt xe đợt này mà hợp đồng không tặng nước hoa vậy bác?