Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM
civic nói:
TranDat24 nói:
cho cháu hỏi có phải những xe nhập thì phần sơn sát gầm có phải sơn sần ko,còn xe TH lắp thì là sơn mịn. Cháu nghe nói sơn sần thế để cách âm,đúng ko ạ.

Xe Trường Hải ráp thì k biết, nhưng xe nhập thì gầm có xịt 1 lớp chống ồn. Nó sần sùi và dẻo như nhựa đường

Xe em ráp trong nước xác nhận có lớp sơn sần sùi này, em chỉ nhìn ở 4 hốc bánh xe thôi, chưa có chui vào gầm nhìn. Sơn này được sơn trưcs lớp sơn màu, mấy cái chỗ có lỗ thì có vết cắt theo hình vuông.
Nhưng không biết tại cái lốp mỏng hay không mà mỗi khi qua ổ gà như cái miệng cống thì bánh trước kêu ít nhưng bánh sau nó kêu như cái TRỐNG LÀNG vậy đó :D

Hạng D
30/10/06
1.388
24
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com
Em nghĩ do lốp mỏng bác nghia ạ :)
@ ductu: 4788 ấy ko phải của bác alo đâu, đấy là của bác tuanvn, cũng là member OS:)

P/s: Nhiều bác Đà nẵng quá, mời các bác vào trang hội họp miền Trung gặp nhau cho vui.

Tập Lái
6/8/09
19
0
0
xe cháu đi qua những rãnh thôi mà ngồi ở sau cứ kêu bịch bịch,nghe hơi nặng

Hạng B2
26/7/09
104
7
18
dell132 nói:
Em nghĩ do lốp mỏng bác nghia ạ :)
@ ductu: 4788 ấy ko phải của bác alo đâu, đấy là của bác tuanvn, cũng là member OS:)

P/s: Nhiều bác Đà nẵng quá, mời các bác vào trang hội họp miền Trung gặp nhau cho vui.

À ra thế, em cũng thích cùng café đàm đạo xe cộ cho vui, em trong Quảng Nam

Hạng B2
28/1/06
158
1
18
Đà Nẵng
ductu nói:
alooto nói:
thật ra ổ đó bỏ được 6 đĩa,nhưng do về tới TH nên như vậy đó,thông cảm đi bạn

Có phải bác đi Carens màu đen 43s 4788 hay đậu ở Nguyễn Văn Linh Không thế?

Xe đấy là xe của em.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.184
113
đây
số 1->6 không phải chọn bài, mà chọn CD 1->6, nó cũng dùng để load và eject CD

cho vào thì bấm load, nhìn thử xem cell số mấy còn trống thì nhấn số đó, đút CD vào

lấy ra nhấn eject, chọn số muốn lấy

nếu xe TH không giống như em mô tả thì hết ý kiến, 1->6 sao mà để chọn bài đc, CD chỉ nghe tới bài số 6 thôi á