Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Rất vui khi lưu thông trên đường mà gặp 'đồng bọn', mặc dù chả biết cha nó là cha nào, chỉ nhìn thấy logo otosaigon là vui rồi.

Và vui hơn nữa khi đi xa gặp chiến hữu trên đường hoặc ở SG mà gặp các bác ở xa đến, ví dụ hôm thứ 3 vừa qua em gặp bác này biển số 67 (An Giang) trên CMT8 gần vòng xoay ks New World.

(không thấy rõ biển số nhé)

Ở SG rất vui khi gặp OSer ở nơi khác đến

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Cũng ngay khúc này, cùng chiều này luôn thì gặp bác ở HN vào

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
heheh, sáng nay cũng vừa được 1 bác KM né cho e lách mình vào hẽm ở Bàn cờ. Chỉ kịp giơ tay chào cảm ơn và thấy cái logo mà thôi :).

Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net
:D:DCó hội cũng vui,em đi dalat gặp xe một bác phía sau chớp đôi mẮt xong vù qua mặt,nhìn qua kiếng xe,thi ra os dalat,mình cũng e thẹn chớp lại một cái.:D

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.566
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Em mà được gặp nhiều bạn như bác là em... vượt vạch liền, chặn đầu xe bạn lại, bắt tay cái rùi đi:D

Em giỡn ... đừng làm thiệt nha các bác!
:D

Hạng D
10/7/08
2.391
2.330
113
phucminh nói:
Cũng ngay khúc này, cùng chiều này luôn thì gặp bác ở HN vào
xe này hình như bên PMH lâu lắm rồi, mỗi buổi sáng em thường thấy đi ra từ đây

Hạng D
Hôm trước em đi với khách nước ngoài đoạn gần hầm thủ thiêm phía quận 2 cũng có bác chạy sau đá đèn, bấm còn inh ỏi. Khách ngồi bên hốt hoảng.
Bác đó vượt phải phóng lên ngang xe em, hạ kiếng xuống.
Em cũng đang máu lắm, hạ kiếng xuống.
Bác kia la lớn: OS hả?
Em cười: SOSer.
Khách của em ngồi bên chẳng hiểu gì luôn.
Sau đó, nghe giải thích, khách khen Việt Nam chào bạn .... ngộ ghê. :D

Hạng F
11/1/10
6.130
60.641
113
phucminh nói:
Em này mới lấy chồng Sài gòn, chưa nhập hộ khẩu. Dưới chữ SUZUKI là cái logo của Suzuki Wagon & Friend:D

Hạng B2
3/8/11
477
11
16
Cần Thơ
e ở cần thơ, cũng hay lên SG gặp mấy bác có logo OS e cũng thấy vui vui, đá đèn hoài, mà bác nào cũng lơ hihi.nhiều khi mấy bác tưởng e hâm. Có lần từ SG về CT gặp 1 bác ở Sóc Trăng đi e chạy theo sau xe đá đèn, bác ấy ko có tính hiệu lại, nên e vượt xe bác ấy, rùi quơ tay chào, bác cũng lơ, ... ko biết ko biết xe thì của OS nhưng chủ xe ko biết có phải OS ko nữa.