Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Nhớ một chuyến đi thật hoành tráng của Xóm về Hà Tiên dịp nghỉ lễ Thống Nhất năm 2010...!

Hình ảnh đã được bác Toy Zace công phu lượm lặt và gom góp up lên Picasa ... Cảm ơn bác nhiều...! Link:
https://www.otosaigon.com/threads/h...h-trang-cua-xnl-mung-ngay-thong-nhat.2150027/

Bác/mợ nào muốn xem lại hình ảnh thì tới trang 29, xem tại comment số 284-285 nhé! Bấm chuột vào mấy dòng link ẩn (nằm trong khoanh tròn mầu xanh) để xem lần lượt các nhóm ảnh theo kiểu Slide Show...
...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
E thì mất xóm thì cũng tiếc thặc, nhưng thực tâm mà nói giờ có bác nào còn tâm huyết và thời gian thì đứng ra nhận đầu tầu, cá nhân e sẽ ủng hộ hết mình. Chứ giờ cứ bầu bán đùn đẩy như này thì e nghĩ sẽ lại gây ra hiểu lầm trong xóm.

Hạng F
26/2/07
5.094
436
83
Xứ dừa Miền Tây
E thì mất xóm thì cũng tiếc thặc, nhưng thực tâm mà nói giờ có bác nào còn tâm huyết và thời gian thì đứng ra nhận đầu tầu, cá nhân e sẽ ủng hộ hết mình. Chứ giờ cứ bầu bán đùn đẩy như này thì e nghĩ sẽ lại gây ra hiểu lầm trong xóm.

Đâu có chỉ tiêu doanh số 1 năm bao nhiêu, thị trường phải tăng mạnh khu vực nào, sản phẩm phải đạt chất lượng tiêu chuẩn ra sao???? Thế thì có chi mà nặng đầu phải ko em ??? Vấn đề là mất rồi mới thấy tiếc.

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
Trong thời điểm này quan điểm của em là để CC đóng cửa.
Nếu thật sự có nhóm nào/ tập thể nào còn tâm huyết thì đề cử BDH rồi đề xuất mở lại, lúc đó mới bền lâu được.
Nếu tình trạng như hiện nay, nếu có cá nào nhân quá quyết tâm đứng ra đảm nhận, hoặc đùn đẩy nhau để có HT/HP cũng tội cho người ta quá. Bác nào mợ nào cũng nói ủng hộ, xong thời gian lặng mất tăm XNL thành xóm nhà ma.

Sổ quĩ XNL còn được 1 ít, chúng ta làm buổi off đóng cửa XNL nghen các bác.

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Túm lại: chi hội ko có HT, HP thì CC đóng box.
Ủa ủa, em nhớ bác ToyZace vẫn là HT XNL sau lần biểu quyết oở Hang Cọp mà ta, sau 1 thời gian bác í bận nên có nhờ Polths thay quyền HT mà, em tưởng ông Pun được cắt Q mần HT từ đó rồi chứ, thế ra Q của ổng vẫn còn à?