Hạng B2
18/7/20
353
404
63
vậy là nay dc nâng cấp nhưng đúng tiêu chuẩn chum2 sáng cường đọ sáng thì dc đúng ko các bác

Hạng D
16/8/12
1.956
1.525
113
Bến tre
Mấy cái đèn đóm này nên làm cực gắt, giờ ra đường buổi tối đám óc tôm độ Led trắng đông vô kể, dù đi cùng chiều hay ngược chiều đều bị chói lóa ko tài nào thấy đường chạy.
Cái này là nhiệm vụ của CSGT rồi bác, không riêng gì xe hơi, xe 2B cũng gắn bóng Led từa lưa! Chứ TTĐK chỉ gắt được với ô tô ngay thời điểm đăng kiểm thôi (căng chỉnh lại hoặc tháo bỏ), sau đó họ lắp lại dùng tiếp thì cũng như không!
Với lại LED trắng có nhiều loại lắm, đèn zin LED nếu xe chỡ nặng bị xệ mông cất đầu lên thì cũng chói lắm không riêng đèn độ, xe tiền tỷ như Kia Carnival cũng không ngoại lệ.

Hạng C
10/2/09
833
1.075
93
Chọn bi led công suất 35w là vừa, tầm 3 triệu là đủ lắm rồi, mấy bộ mắc tiền chả cần thiết

Mấy bố độ xe cứ quảng cáo sáng hơn đèn hãng như Bim Mẹc là hết sức sai lầm, chỉ có quá công suất, mới sáng hơn đèn hãng đc, như vậy lại ko đúng chuẩn.

• Like
Reactions: lamnk and AeroInn
Hạng B2
21/12/16
108
166
43
49
Với lại LED trắng có nhiều loại lắm, đèn zin LED nếu xe chỡ nặng bị xệ mông cất đầu lên thì cũng chói lắm không riêng đèn độ, xe tiền tỷ như Kia Carnival cũng không ngoại lệ.
Bạn nói chuẩn nè, cái Led của ông Kia Carnival mà rọi thì Sedan ngược chiều lĩnh đủ.
Thằng Carnival đời mới này có 2 cái dở về đèn, cái thứ nhất thì như bạn nói, cái thứ 2 là đèn báo rẻ nó nằm gần cản dưới sau nên lỡ chạy gần chút là xe sau khỏi thấy luôn.

Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
Bạn nói chuẩn nè, cái Led của ông Kia Carnival mà rọi thì Sedan ngược chiều lĩnh đủ.
Thằng Carnival đời mới này có 2 cái dở về đèn, cái thứ nhất thì như bạn nói, cái thứ 2 là đèn báo rẻ nó nằm gần cản dưới sau nên lỡ chạy gần chút là xe sau khỏi thấy luôn.
Để đến mức mà ko nhìn thấy đèn xi nhan xe trước thì xe bác ko giữ khoảng cách an toàn rồi.