M2 nói:
Dr. Joe nói:

chiếc này biển 30 phải không bác Joe ? hôm bữa gặp 1 chiếc trên Lý Tự Trọng Q1, giữa em này và sirocco thì quả thật khó
Biển "khó nói" nên em che lại,keke,con này 1.4 nhưng mà là Turbo nhé,chạy phê khỏi bàn,lại còn full option nữa,con này giờ là chiếc A1 đáng giá nhứt VN!keke :p

Hạng B2
29/9/10
310
0
16
Dr. Joe nói:
M2 nói:
Dr. Joe nói:

chiếc này biển 30 phải không bác Joe ? hôm bữa gặp 1 chiếc trên Lý Tự Trọng Q1, giữa em này và sirocco thì quả thật khó
Biển "khó nói" nên em che lại,keke,con này 1.4 nhưng mà là Turbo nhé,chạy phê khỏi bàn,lại còn full option nữa,con này giờ là chiếc A1 đáng giá nhứt VN!keke :p
Bác A1 này đi độ gì vậy bác ?

NGUYEN0802 nói:
Dr. Joe nói:
M2 nói:
Dr. Joe nói:

Bác A1 này đi độ gì vậy bác ?
M........A...........R...........C................O :cool:

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83
zeus2212 nói:
vẫn thua Mini ở một khoảng cách quá xa! em để ý audi sau này ra càng nhiều model, cái chất audi :D:D:D càng loãng. Đến một ngày ko chừng sẽ giống lexus, hạng sang ko ra hạng sang, mà bình dân cũng ko xong [>:p][>:p][>:p]
bác nói câu này dễ ăn ăn đá lắm đó bác
nhưng mà em kết câu này hehe

Tập Lái
23/7/11
30
0
0
32
MỜI BẠN VÀO WWW.VUAHANGHIEU.COM, TRANG WEB HÀNG HIỆU LỚN NHẤT VIỆT NAM, CHÚNG TÔI NHẬN ORDER HÀNG HIỆU TỪ MỸ VỀ CHO BẠN, SHIPPING 12-15 NGÀY VỚI GIÁ TỐT NHẤT

Tập Lái
20/6/11
32
1
8
38
Em trả lời topic này bằng 2 cái ảnh... tại con đường ngoại giao Sài Thành
01.

02.

Hạng B2
12/8/06
117
0
0
37
Em này ngoại thất quá đẹp nhưng nội thất thua sirocco và mini nhiều, option ko hiện đại. Điều hòa chỉnh cơm như matiz ấy :( Theo em nếu ai muốn mua mini car đi trong phố thì nên chờ nhập Beetle 2012 về. Em nó là nhất...!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
13/9/11
17
0
0
audi á này màu tín rất đẹp !! thĩ màu tím lắm !! màu đõ có vễ thường wa