Hạng B1
21/7/10
71
0
0
Q.7, Sài Gòn
Xe này ở nước ngoài đã được xuất xưởng cuối năm ngoái, nhìn rất là đẹp, không kém em mini. Không biết xe này ở VN đã có ai ra biển chưa vậy? Giá tầm bao nhiêu vậy các bác?

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
NetworkExpert nói:
Xe này ở nước ngoài đã được xuất xưởng cuối năm ngoái, nhìn rất là đẹp, không kém em mini. Không biết xe này ở VN đã có ai ra biển chưa vậy? Giá tầm bao nhiêu vậy các bác?

Định mua Bim mà lại thấy hội trưởng Audi dễ thương nên mon men sang đây hả bác Network ???

Hạng B1
21/7/10
71
0
0
Q.7, Sài Gòn
TUXEDO nói:
NetworkExpert nói:

Định mua Bim mà lại thấy hội trưởng Audi dễ thương nên mon men sang đây hả bác Network ???

Tình hình là em đang ngó nghiên các xe khác bác ợ. Ít tiền nó khổ thế đấy bác, nhiều tiền chút nữa là em múc bé 5er liền, không chớp mắt. Có vẻ như A1 mà về đến VN thì chắc cũng trên 60K! Em té luôn.

Hạng C
10/10/10
923
10
18
41
TUXEDO nói:
NetworkExpert nói:

Bác cứ làm như e là nguyên nhân ko bằng hehe....

Hạng B2
21/12/07
398
1
18
Hải Phòng có 2 con lâu rồi mà bác... 1 con mầu đỏ và 1 con mầu tím rượu chát đó bác

Tập Lái
30/10/10
2
0
1
con mầu tím rượu chát bác nói hôm trước lấy biển ...15 bi xe cont nó làm cho 1 phát bên sườn rồi. em này tất cả chai lọ vào hơn 1 tỉ nhá