Status
Không mở trả lời sau này.
12/10/07
2.646
10.496
113
Em đang ngắm nghía bên Oceanami, Phước Hải. Bác nào có thông tin cho em xin nhé. Không biết có nên đầu tư vô không?

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
150.762
113
www.phindeli.com
Dự án thuê đất 50 năm, CĐT thì chưa có uy tín cao, giá thì trên trời. Bác thích nó ở chỗ nào?

Hạng B2
8/9/09
171
0
0
40
churongdat nói:
Em đang ngắm nghía bên Oceanami, Phước Hải. Bác nào có thông tin cho em xin nhé. Không biết có nên đầu tư vô không?
Bác cho em cái email; em gửi thông tin cho bác nhé!

Hạng B2
27/9/10
260
9
18
Bác Dương có dự án nào gần biển, ngon bổ rẻ thì gởi em tham khảo với nha. Khu vực Vũng Tàu đấy.
Mail : [email protected]
Cảm ơn bác trước.

Hạng B2
24/8/10
240
745
93
E thấy Blue Sapphire của Cotecland hay hơn thằng Oceanami này. Đầu tư Cotecland, XD Coteccons, quản lý Swiss Bel hotel. Bác tham khảo thử xem.

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ
Bác DD_Do mới chuyển qua đây làm à? Job mới tốt không ạ?
Oceanami thì heo hút quá mặc dù đi từ SG lên đây cũng nhanh, cứ nhìn quanh khu đó thì biết, nói chung còn lâu mới bằng khu Phan Thiết.
DD_Do nói:
E thấy Blue Sapphire của Cotecland hay hơn thằng Oceanami này. Đầu tư Cotecland, XD Coteccons, quản lý Swiss Bel hotel. Bác tham khảo thử xem.

Hạng B2
24/8/10
240
745
93
V KOOL nói:
Oceanami thì heo hút quá mặc dù đi từ SG lên đây cũng nhanh, cứ nhìn quanh khu đó thì biết, nói chung còn lâu mới bằng khu Phan Thiết.
DD_Do nói:
E có biết bác k nhỉ? E qua làm chiến lược, được cái là có một số thông tin chưa lên mặt báo thôi bác. Cuối tuần rồi có bác nào đi event của The Costa kế bên Sheraton Nha Trang k?

Hạng D
5/8/04
1.963
10
38
Kẻ Chợ
Hi...không biết mặt nhau, Em chỉ biết Bác trên đây qua lần Bác giới thiệu dự án Sealink thôi. Chúc Bác thành công với job mới!
DD_Do nói:
E có biết bác k nhỉ? E qua làm chiến lược, được cái là có một số thông tin chưa lên mặt báo thôi bác. Cuối tuần rồi có bác nào đi event của The Costa kế bên Sheraton Nha Trang k?

Bò Hóng
13/12/06
8.376
73.419
113
DD_Do nói:
V KOOL nói:
DD_Do nói:
cái này chú sa-vồ phân phối nè

Status
Không mở trả lời sau này.