Status
Không mở trả lời sau này.
Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành
Re:Đội Bóng OFC (OS Football Club) sinh hoạt và trao đổi

petrol nói:
700 3GS Mac qua'
Bản nào bác petrol ? Nếu 32Gb thì rẻ hơn đây rồi (chừng 1000-1100 lận).

Hạng B2
20/5/09
152
0
0

vua_den_dui nói:
hu hu .....em chào các bác !các cho em gừi lời hỏi thăm sức khoẻ nhé ! 2 tháng rồi em đi đá bóng được có 4 lần mà toàn phải đá sân cát rồi kê mấy cục gạch làm gôn để đá thôi ,đâu có sân ngon lành như anh em nhà mình . ...hix.hix...em thấy nhớ sài gòn lắm các bác ạ!
p/s: không biết tình hình đội bóng bây giờ thế nào rồi ? có thêm ai và bớt ai không ạ ?hix ..hix....các bác nhớ cất cho em cái áo số 12 nhé ! hu hu của em đấy .

Hiiihihih........
Bác vua dạo này sao rùi?? Lâu quá rồi mới thấy bác xuất hiện tưởng quên đội bóng và các cổ động viên đáng yêu rồi chứ?
Khi nào thì mới vào thăm Saigon đây bác??Cafe Cát Đằng đang chờ bác đấy.....hiihi

Hạng B2
25/3/08
101
0
0

tình hình tài chính của đội bóng đã được cập nhật tại trang 95 có gì thắc mắc gọi đường dây nóng 115 sẽ được trả lời cụ thể.
AE nào chưa nộp lúa sẽ được ưu đãi theo lãi suất vay của ngân hàng

Last edited by a moderator:
Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

okielah nói:
tình hình tài chính của đội bóng đã được cập nhật tại trang 94 có gì thắc mắc gọi đường dây nóng 115 sẽ được trả lời cụ thể.
AE nào chưa nộp lúa sẽ được ưu đãi theo lãi suất vay của ngân hàng

Trang 95 bác Triết già ơi. Đúng là già nên lẩm cẩm :) haha
Sup cũng vẫn đang giữ hơn 5 xị tiền quỹ nghen bác.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.567
3.086
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

đề nghị anh em nào chưa đóng thì đóng nhanh để kiệp đóng sân cho thứ 3 nữa. Lấy luôn 2 tháng thứ 3 cho qua luôn tết

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.567
3.086
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

Chú Ý: trước khi nghỉ ăn tết âm lịch, đề nghị quý anh chi em đóng thóc thêm 1 đợt nữa để qua tết em lấy sân luôn. Lý do:
1/ Qua tết âm lịch là mình chỉ còn 1 phiếu nên em cần tiền để lấy sân luôn kẻo mất sân
2/ Anh em hay ăn tết lớn nên vào trễ, có bác đỏ đen quá nên hết thóc vì thế thu trước cho chắc.
3/ Để em dễ chủ động trong việc lấy sân, qua tết mà gom đủ ae để thu thóc hơi khó khăn.
4/ Giữ chân nhân tài, ăn tết xong các bác hay đầu quân đội khác.
THX ALL

Hạng C
14/5/08
773
0
0
53

Hôm thứ 3 lên thiếu người, rũ đội đá giờ trước mình làm trận giao hữu, đội bạn không chịu nổi để thua nhiều quá…….tính ra cũng gần mười mấy quả. Trình độ anh em mình ngày 1 tăng lên……nhờ có bổ sung thêm 1 vài tân binh mới đá cũng ok lắm. nhất là Quý tóc dài (thành viên mới) tuy hơi nhỏ con nhưng đá cũng có nét, có kỹ thuật, Thuận ( tân binh mới) thì to con nhưng xoay sở hơi chậm và thể lực chưa được tốt. Hiệp Ngân hàng (tân binh mới), Đức (tân binh mới) chỉ đá tạm tạm.

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Tán thành ý kiến Vũ Okie thui.
Nhưng gần Tết là bà con cũng lác đác lắm, phải nhắc khéo liên tục thôi :)

Hạng B2
25/3/08
101
0
0

CHÚC CÁC BÁC ĐỘI BÓNG OS NĂM MỚI
PHONG ĐỘ MỚI, THẮNG LỢI MỚI

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

Hôm qua các bác có ra sân không dzậy ?

Năm mới chúc tòan thể AE đội bóng làng ;) tràn đầy sức khỏe cũng như nặng "túi" để theo đuổi tốt sự nghiệp banh bóng nhé :D

Status
Không mở trả lời sau này.