Hạng C
8/7/08
692
1
0
Hôm qua em đi đến bệnh viện sửa cái giây thanh quản để hát cho tiếng nó trong. tiêc qua ko đến được.

Hạng D
8/7/08
2.698
41
48
Lời bác Giahy “ Ước gì anh ở luôn ngoài này “

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/6/09
3.965
2
36
TP-HCM
Em thì chả biết bác Giahy mang cái "chuông" ra ngoài ấy đánh có kêu hay không nữa?
...mà cho đến giờ này...chẳng nghe thấy hơi hám gì của bác ấy cả???...hu...hu... chắc là bác ấy bị "Thập diện mai phục" rồi!... bác Manhodessa ơi!!!Mau thành lập đội "đặc nhiệm" bay ra Hà Nội để giải cứu bác Giahy về cho em nhé!

Hạng C
11/3/09
740
0
18
47
Òh thế ra HN là phải bia bọt ạ, thế thì toi em rồi, tửu lượng em rất kém, mà thời gian tới có thể em sẽ thường xuyên ra HN, chắc phải trốn kô dám diện kiến bác hội trưởng Kienvang quá

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
muakskisses nói:
ủa, HN có cái loại bia mới gọi là bia mini hả bác Kiến, nghe tên lạ quá...
Off bia Mini tức là uống bia bằng cốc Mini (loại 0.5L) còn OFF bia thường là uống bằng bình loại 3-4L bác ạ.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Santa_Lucia nói:
Em thì chả biết bác Giahy mang cái "chuông" ra ngoài ấy đánh có kêu hay không nữa?
...mà cho đến giờ này...chẳng nghe thấy hơi hám gì của bác ấy cả???...hu...hu... chắc là bác ấy bị "Thập diện mai phục" rồi!... bác Manhodessa ơi!!!Mau thành lập đội "đặc nhiệm" bay ra Hà Nội để giải cứu bác Giahy về cho em nhé!

Hic em thấy các bác HN uống rồi ... không đến lỗi phải sợ thế đâu bác . Chắc bác Giahy không có bài rồi
Thôi em dzojt đây ... đi giải cứu em không dám đâu

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
kevinchen nói:
Òh thế ra HN là phải bia bọt ạ, thế thì toi em rồi, tửu lượng em rất kém, mà thời gian tới có thể em sẽ thường xuyên ra HN, chắc phải trốn kô dám diện kiến bác hội trưởng Kienvang quá

Khi nào ra thì í ới nhé bác Chen ... có gì em giúp cho

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
son2 nói:
muakskisses nói:
Off bia Mini tức là uống bia bằng cốc Mini (loại 0.5L) còn OFF bia thường là uống bằng bình loại 3-4L bác ạ.

bác nói thế anh em SG hoảng lần sau ra HN im như đi du kích hết . Namanhtranbui vẫn lang thang ngoài đấy , không biết có gì vui mà không về sh cùng anh em

Hạng C
11/11/07
983
2
18
HCM
www.insieutoc.com
manhodessa nói:
son2 nói:
muakskisses nói:

bác nói thế anh em SG hoảng lần sau ra HN im như đi du kích hết . Namanhtranbui vẫn lang thang ngoài đấy , không biết có gì vui mà không về sh cùng anh em

Em đã về SG rùi bác ơi, chủ nhật này để đi Bình Phước chứ.
Đi xong Bình Phước để còn ra HN đánh tennis với bác Love nữa. Em nhớ bác ấy lắm rùi