Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
Không biết có chuyện gì không mà bác giahy im ru gà rù rồi.

Hạng D
12/4/08
1.571
197
63
Em chào tất cả các bác! em về tối hôm qua nhưng mệt quá không kịp báo cáo cho các bác. Trước tiên em cám ơn bác HT Kiến vàng đã tạo điều kiện cho em được gặp gỡ và giao lưu với các thành viên SFC ngoài HN và đặc biệt có cả BĐH OS khu vực phía Bắc. Tuy là lần đầu tiên gặp nhưng em có cảm giác rất thân thuộc, thân quen như anh em trong gia đình và cũng đã trao đổi, đóng góp chân tình về hoạt động của hội.
Báo cáo với các bác SFC trong Nam là em cũng chiến đấu
nhiệt tình với các anh em và em đã được thưởng thức một giọng ca rất là tuyệt vời mà bác Bách giới thiệu là MC của OS qua nhạc phẩm" Ước gì" làm em cũng
theo.
Do công việc nên em không tham dự hết chương trình với các anh em được, thật là tiếc, hy vọng lần gặp sau sẽ vui lâu hơn. Một lần nữa cám ơn bác Kiến vàng và các anh em, chúc tất cả mọi người nhiều sức khỏe và thành đạt, chúc Hội SFC ngày càng lớn mạnh.

Chi hội phó SFC
giahy nói:
Em chào tất cả các bác! em về tối hôm qua nhưng mệt quá không kịp báo cáo cho các bác. Trước tiên em cám ơn bác HT Kiến vàng đã tạo điều kiện cho em được gặp gỡ và giao lưu với các thành viên SFC ngoài HN và đặc biệt có cả BĐH OS khu vực phía Bắc. Tuy là lần đầu tiên gặp nhưng em có cảm giác rất thân thuộc, thân quen như anh em trong gia đình và cũng đã trao đổi, đóng góp chân tình về hoạt động của hội.
nhiệt tình với các anh em và em đã được thưởng thức một giọng ca rất là tuyệt vời mà bác Bách giới thiệu là MC của OS qua nhạc phẩm" Ước gì" làm em cũng
theo.
Do công việc nên em không tham dự hết chương trình với các anh em được, thật là tiếc, hy vọng lần gặp sau sẽ vui lâu hơn. Một lần nữa cám ơn bác Kiến vàng và các anh em, chúc tất cả mọi người nhiều sức khỏe và thành đạt, chúc Hội SFC ngày càng lớn mạnh.

Bác Giahy nghe em Chi hát xong bài " ước gì " mà ngất luôn trên cành quất

Hạng D
12/4/08
1.571
197
63
manhodessa nói:
Em Chi là em nào vậy bác Love ??? Mà nghe hát sao ngất nổi

em nghe bác ấy bảo đây là MC của OS. nghe và nhìn mới cảm nhận được bác ợ!

Hạng B2
30/1/07
478
0
16
LOVE SANTA nói:
giahy nói:
theo.

Bác Giahy nghe em Chi hát xong bài " ước gì " mà ngất luôn trên cành quất
Các bác vui quá, ảnh đâu rồi hả bác Love ơi
?

Hạng D
2/4/09
1.042
0
0
Giảng võ phố
bác Giahy không ngất là chuyện lạ, hôm đó có bác còn ngất đến mức hất mấy cốc bia vào mặt mới tỉnh, quả thực từ trước đến giờ em chưa từng thưởng thức giọng karaoke nào mà pờ rồ như vậy. Nghe nói em Chi đã ra album??