Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
@tranguyen: bác dám nhận kg?? Để em bảo em ấy cân nhắc mà trao thân gửi phận cho bác??:3dcuoi:
@sevenseat: Nói đúng ý Ông tranguyen òi !!!

Tóm lại là có quí Ông nào pick up dùm em kg ạ? Kg thì ba em í phải thức sớm chở em í qua nhà em thì tội nghiệp xíu..

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
@An Khang : mợ ơi, hôm trước mợ nói có rất nhiều áo dài. Mợ có áo dài trắng không ạ? Nếu có thì mợ mang đi vài cái giúp em vì mẫu bên em không có áo dài trắng. Trong phần chụp xa lấy cảnh thì mẫu nên mặc áo dài trắng mới nổi.

@sevenseat, @conga : em thấy xe đạp đó được đó bác, có là tốt rồi ạ, mình có mẫu và đạo cụ gì thì sẽ setup theo cái đó. Vậy nhờ bác sevenseat cứ mang xe đạp đó đi. Nếu bác có chiếc mũ bảo hiểm cho người đi xe đạp thì bác mang luôn đi giúp em nhé. Còn về loại xe đạp đẹp thì bất cứ loại xe đạp nào kiểu như cho sinh viên học sinh đạp đi học ấy là OK ạ.

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Bác HP ơi em đã google sơ sơ và không tìm thấy thông tin nào của "suối tiên" hay "cỏ lau" hay "thác dập" :-( Có phải không phải Suối Tiên mà là Suối Trúc?

Hôm nay em đọc lại thread mới đọc được tin nhắn này của bác. Đúng là Suối Trúc đó bác!
Mẫu đi cùng em đã đồng ý sẽ chụp bikini ở Suối Trúc rồi. Vậy nhóm mình ngoài chụp áo dài và trang phục tự do thì sẽ có thêm chụp bikini nữa.

Hạng C
2/9/11
699
254
63
@captiva_11: em nghe là khoái lắm nhưng mặc cảm súng ống không to & dài như của các bác nên đành ở nhà :)

em thấy xe đạp của bác @sevenseat chụp với bikini là ngon lun đó :)

concept này bác cap coi thử xem : cho mẫu thành công nhân cạo mũ --> những dòng sữa trắng tuôn ra ---> hứng vô chén , nâng niu. Sau đó bác bán ảnh cho nông trường cao su Dầu tiếng lun :)

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Bác HP ơi có thể lên danh sách của đoàn không nhỉ? Có được số lượng người + xe tổng cộng em dễ chọn điểm ăn trưa cho đoàn hơn

Hạng D
@Conga: nhìn vào DS trang 1 mà bác HP cập nhật thì em thấy khoảng 18 người
@Alovend: súng không quan trọng to, nhỏ, ngắn dài đâu bác :).
Ý tưởng nâng niu của bác nè (hình lần trước em có đi cùng bác Cap tại rừng cao su Long Thành)
Off chụp hình Cao su mùa thay lá năm 2015 vào chủ nhật 1/2/2015 - HÌNH ẢNH TỪ TRANG  8

• Like
Reactions: mongmanh
Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
@Conga: nhìn vào DS trang 1 mà bác HP cập nhật thì em thấy khoảng 18 người
@Alovend: súng không quan trọng to, nhỏ, ngắn dài đâu bác :).
Ý tưởng nâng niu của bác nè (hình lần trước em có đi cùng bác Cap tại rừng cao su Long Thành)
View attachment 206341
Thanks Thầy 7. Em quên coi lại trang 1 :)