Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
RE: OFF của MER

Post thêm ít hình xe cộ và cụng ly cho nó khí thế đi bác:)

VIP CARD MEMBER
15/4/07
220
0
0
40
Hà Nội

Dạ thưa các bác là hôm qua HN mưa rất to nên chẳng nhẽ các bác bắt anh em mặc áo mưa để chụp ảnh cùng xe sao:D. Có thể cuối tuần tới hội mẹc sẽ có 1 buổi off tiếp, hy vọng lúc đó trời đẹp để có ảnh phục vụ các bác. Cả xe , người và ảnh cụng ly nữa chứ:)

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: jackyda

Dạ thưa các bác là hôm qua HN mưa rất to nên chẳng nhẽ các bác bắt anh em mặc áo mưa để chụp ảnh cùng xe sao:D. Có thể cuối tuần tới hội mẹc sẽ có 1 buổi off tiếp, hy vọng lúc đó trời đẹp để có ảnh phục vụ các bác. Cả xe , người và ảnh cụng ly nữa chứ:)

tuần tới em đi ké nhá :D, lúc ông anh nháy máy em em đang lái xe sắp đến Thanh Hóa, má, nhìn đằng sau có con C 2008 tưởng ông anh trêu em em chạy tẹt ga hóa ra lúc sau ko phải :D.

Hạng C
15/11/07
898
8
18
41
Hà Nội

Em xin giới thiệu luôn tính từ trái qua nhé (ảnh thứ 2) bác EVN 2007 rồi đến bác dut_KL tiếp theo là bác quan, rồi đến bác namuong , rồi bác truongthon, rồi em taybien, bác jackyda, bác Xekokai

VIP CARD MEMBER
15/4/07
220
0
0
40
Hà Nội

@kanz_min: chú chạy vào thanh hóa mà tẹt ga thì kinh qúa, cẩn thận không lại dính đấy lúc đấy là lại 1 chai trở lên :D. Lúc nào chú về alo anh đi cafe, tuần sau lúc nào off anh kêu chú;)

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: jackyda

@kanz_min: chú chạy vào thanh hóa mà tẹt ga thì kinh qúa, cẩn thận không lại dính đấy lúc đấy là lại 1 chai trở lên :D. Lúc nào chú về alo anh đi cafe, tuần sau lúc nào off anh kêu chú;)

em ra rồi, vâng, đoạn vắng em toàn quất 80-100 hehe :D, Pháp Vân em còn lên 140 cơ ^^
có gì alô em đi ngó nghiêng xe Mer với nhá, em ít đc ngồi mấy xe sang đó lắm :D

Hạng C
15/11/07
898
8
18
41
Hà Nội

Thể theo nguyện vọng của rất nhiều anh em, em xin thay mặt MFC thông báo. Sáng chủ nhật ngày 20/07/2008 đúng 9h sáng anh em mình off tại trước của sân Mỹ Đình. Lúc đầu là test xe và chia sẻ kinh nhiệm lái xe từ 9h đến 12h sau đó vào quán bia hơi gần đó tiếp tục chia sẻ kinh nhiệm qua những cốc bia. Em lưu ý vấn 1 vấn đề là ngồi uống đến lúc nào thích đứng lên thì thôi, không có thời gian cố định(có thể ngồi đến đêm). Còn lệ phí thì Cam- Bu- Chia, Và một chuyện nữa là tất cả anh em đến dự mặc quần áo như thế nào cũng được (vì hôm thứ 7 vừa rồi bác dut_ML gọi điện hởi em là mặc quần sóc được không?) và cũng có thể đưa vợ, con, người yêu và cả bồ đi cùng nữa.:D:D:D:DHIHI. Em xin báo cáo là hết thông báo.
TB: Em báo sớm vì anh em ai cũng bận, báo trước 1 tuần để mọi người thu xếp công việc