KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
chúc các bác thượng lộ bình an, " Cầu cứng - Đá mềm" . chuyến này ko đi được tiếc quá, em ngồi nhà đợi ảnh vậy

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
otosaigon nói:
Em dự định chuyến này chỉ ngồi làm phóng sự.. mà bác Múc lại làm khó em rồi.. Ngày mai bác Tuxedo - HT BIM sẽ làm tài cho em..
Mịa, Ông Tú này ngày mai phải phạt mới được, sáng nay chê con VA của em ứ thèm đi chung ...:)

Hạng B2
24/9/10
313
0
0
chào các bác, em k đi được mà vào xem thèm quá đang khóc rưng rức đây. đã thế con uaz già của bác muc lại lên đường được mới tiếc
. thôi đành chúc các bác sớm mai dậy sớm mạnh khoẻ, lên đường bình an; đi đến nơi vế đến chốn, off tẹt ga, ngủ rừng xử hết mấy chai chivas. nhớ có nhiều hình ảnh hay. lót giày đợi

Tập Lái
7/7/10
45
0
0
Don lê cố lên chứ. Ae dép cử chú đi. Thì đi cho hoành tráng nhé. Chưa gì mà đã nhờ người khác kéo là sao? Tinh thần dép bỏ đâu?

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Binh Beer nói:
Don lê cố lên chứ. Ae dép cử chú đi. Thì đi cho hoành tráng nhé. Chưa gì mà đã nhờ người khác kéo là sao? Tinh thần dép bỏ đâu?
Ơ, lói như Binh Beer thì em không phải ae với dép à

@all: ngủ được chút xíu, chẳng biết cái xe còn nổ ro dai không nữa, dậy sớm chuẩn bị để còn đu theo các bác vậy.

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
F1racer nói:
otosaigon nói:
Em dự định chuyến này chỉ ngồi làm phóng sự.. mà bác Múc lại làm khó em rồi.. Ngày mai bác Tuxedo - HT BIM sẽ làm tài cho em..
Mịa, Ông Tú này ngày mai phải phạt mới được, sáng nay chê con VA của em ứ thèm đi chung ...:)
Em thèm được F1 phạt lắm mà không được
phút cuối em lại có lịch đi công tác HN