Hạng C
10/10/08
763
793
93
SG
Re:OFF Rửa xe ở SG

Em rửa rồi, nhưng em sẵn sàng phụ mấy bác rửa, kỳ cọ và cả đánh bóng luôn, kekeke.

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48

muakskisses nói:
Bác ở khu vực nào xin cho biết để tiện sắp xếp nhé...
Dạ báo cáo bác là em ở khu vực đường Bạch Đằng - Sân bay Tân Sơn Nhất ợ. muh cứ để anh em đăng ký xong, xác định ngày off và địa điểm rùi thu xếp bác ợ :)

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

1.manhodessa
2.Khongnoiduoc
3.Stevendph
4...

Bác Steven thế bác chưa có bằng có dám chạy ko ? Em vân chạy bằng NN hheeh chưa đổi nữa . Bác cứ chuẩn bị đi rửa xe , cần tài phụ thì anh em giúp

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48

dạ thưa bác, em chạy phà phà.... nhưng chỉ là hạn chế thui, thông thường có mấy ông anh có bằng lái ngồi theo đề phòng bị sự cố gì cần đến bằng lái thui. Còn chạy 1 mình thì em chỉ chạy gần gần từ nhà vòng vòng quận tân bình hoặc lên quận Gò Vấp thui bác ạ.
Chuẩn bị thì em chuẩn bị ngay, cũng nôn nóng có bằng để vi vu cung SFC muh bác, chứ xe muh chỉ để đi một mình hổng ọp ẹp gì thì chán chết bác ợ :)

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

stevendph nói:
dạ thưa bác, em chạy phà phà.... nhưng chỉ là hạn chế thui, thông thường có mấy ông anh có bằng lái ngồi theo đề phòng bị sự cố gì cần đến bằng lái thui. Còn chạy 1 mình thì em chỉ chạy gần gần từ nhà vòng vòng quận tân bình hoặc lên quận Gò Vấp thui bác ạ.
Chuẩn bị thì em chuẩn bị ngay, cũng nôn nóng có bằng để vi vu cung SFC muh bác, chứ xe muh chỉ để đi một mình hổng ọp ẹp gì thì chán chết bác ợ :)

Bác đi OFF vô tư không cần đi xe đâu . Có mặt vui rồi , thứ 7 anh em đá bóng ở QK7 bác chạy ra gặp anh em 1 chút . Có hơn chục anh em đi đuổi theo banh đấy.

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

dao nay lẩn thẩn quá, chỉ nói môt mỉnh Freelander thỉ lại thêm Carrodad, còn cái vụ xe nào chưa rửa thì làm nốt, hay quên thật ăn rồi lại muốn ăn nữa cơ. Ai rửa rổi dơ tay lên còn ai chưa rửa mà thỉ tự giác nhé.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

chevol nói:
dao nay lẩn thẩn quá, chỉ nói môt mỉnh Freelander thỉ lại thêm Carrodad, còn cái vụ xe nào chưa rửa thì làm nốt, hay quên thật ăn rồi lại muốn ăn nữa cơ. Ai rửa rổi dơ tay lên còn ai chưa rửa mà thỉ tự giác nhé.

Bác xem còn bác nào lính mới chưa rửa xe nhắc các bác vào đọc bài anh em còn chuẩn bị OFF , xe không rửa hehe xấu hổ quá

Hạng D
27/12/07
1.944
0
0

em xin đăng ký 1 suất rửa miệng nhé . bác nào chưa có bằng cứ rửa xe trước khi nào có bằng rửa bằng sau .