Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Re:OFF Rửa xe ở SG

Kính gửi bác Vũ và bác Hùng,
Anh em hội viên mới có nhã ý muốn ra mắt ( riêng em ra rồi) và rửa đống xe biển U hic , hai bác cho lịch ngày nào có thể OFF được và địa điểm thích hợp

Hạng D
27/12/07
1.944
0
0

Em đề nghị bác Vũ không duyệt vụ off chung này nhé , đề nghị các bác rửa xe lần lượt chứ rửa một lượt thế ngập lụt phố phường mất và lại bội thực nữa ( ủng hộ ý kiến meongo )

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

claudeh nói:
Em đề nghị bác Vũ không duyệt vụ off chung này nhé , đề nghị các bác rửa xe lần lượt chứ rửa một lượt thế ngập lụt phố phường mất và lại bội thực nữa ( ủng hộ ý kiến meongo )

Hehe các bác thế lai rai quanh năm rửa xe mệt chết đi được . Bác Vũ ơi bố trí cho anh em lính mới chúng em lịc OFF nhé

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

Thứ nhât các rảnh lúc nào ( thứ bảy, CN tuân này hay tuần sau để Bác HNARACH. tham dư )Nếu CN thì thời gian là từ 10h sáng nhậu tới 5 g chiểu, Thứ bày thì đá banh xong nhậu nhà hàng Vườn Phố QK7 từ 5h chiều đến 10h tối. Các bác chủ xị chọn đi để mình tổ chức off cả hội luôn

Hạng B2
20/1/07
104
2
18
HCMC

chevol nói:
Thứ nhât các rảnh lúc nào ( thứ bảy, CN tuân này hay tuần sau để Bác HNARACH. tham dư )Nếu CN thì thời gian là từ 10h sáng nhậu tới 5 g chiểu, Thứ bày thì đá banh xong nhậu nhà hàng Vườn Phố QK7 từ 5h chiều đến 10h tối. Các bác chủ xị chọn đi để mình tổ chức off cả hội luôn

Kính các bác! làm Chủ Nhật đi cho nó lành! vì vẫn còn một số bác thứ bảy không được nghỉ !

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

vay thì chốt chủ nhật nhé các bác , còn chủ nhật nào thì các bác chọn tiếp . Lâu quá không nhậu tưng với các bác cũng nhớ.

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48

Nếu theo bác chevol thì T7 từ 5g.... em nghĩ giờ này mọi người làm ngày T7 đều được nghỉ rùi. Bác sĩ Huy thì em hổng bít ợ vì hổng dám chác bác sĩ cũng làm giờ hành chánh. Nếu T7 từ 5 giờ em tham gia được ngay :) đến 10 giờ về quá tuyệt :p đúng giờ giới nghiêm hehe.
Còn chủ Nhật em cũng ok nhưng bác HNARACH thì tuần này không được rùi vì bác ấy dành cho F bé bỏng :p. Tuần sau em tham gia được đến 3 giờ chiều, vì 5 giờ lại đi đám cưới. Nếu các bác ok vụ châm chước cho em về sớm tí tẹo thì em giơ 2 tay ủng hộ và cám ơn các bác luôn hehhe

Hạng B2
23/5/07
404
5
18

Gia đình bác Noel đâu không thấy tham gia vào party này thế ? Hay bị reject ra khỏi Private Room nên bỏ hội SFC luôn rồi ?

Hạng C
10/10/08
763
793
93
SG

Em đề nghị 5h chiều thứ bảy đi, mát mẻ, thoải mái hơn. Off buổi trưa có cảm giác không sướng lắm.
Playmonkey@: chắc bác Noel gái giận thật rồi. Đề nghị bác hội phó Chevol ra tay thuyết khách đê.