Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Hi cả nhà,
Mấy bữa nay em chuyển vùng công tác nên gián đoạn trong việc lên Net, có bị bác Rồng chửi vì tội trốn kỹ, hix, lạnh thì phải ủ ấm chớ, bác fải thông cảm cho em, hoàn cảnh nó đẩy đưa em chứ thực tình em ko muốn

Vậy là địa điểm & thời gian có thay đổi, tối 31/1 em có 2 cái wedding 2 đứa bạn thân, giờ suy nghĩ ko bít đi đứa nào ? Off đổi sang 15h thì thêm 1 vấn đề nữa để suy nghĩ, chẹp chẹp.
Em ủng hộ Ice-wine nha, Ice-wine Canada ngon nhất thế giới, đảm bảo các bác uống 1 ngụm sẽ muốn uống nguyên két, vì nó ngọt như si-rô, lại chả say tí ti ông cụ nào.
Bác Rồng ơi em đăng ký 1 adult thôi mà, chắc wedding để GF em đi đại diện, hihihi...
Hẹn gặp lại cả nhà, nhớ vô-lăng wá, lâu rùi ko vần em í, nhớ wá, nhớ wá...

Hạng C
25/10/07
620
9
18
42
Dong Hoa Co.,Ltd
www.liqui-moly.vn
Cảm ơn bác Dragontu78 đã nhắc em. Em đăng ký 2 vé lớn nhé.
Xin lỗi các bác đã lỡ hẹn buổi họp mặt đầu. Lần này mà kẹt nữa em mua đưa gạch các bác ném lun!:)

Hạng B1
16/10/08
55
0
0
forum
Dear bác Rồng và yêu xe hơi :

E xin đăng kí theo danh sách :

[UL][*]Hoàng Kia-afternoon : 2 người [*]Bryan : 2 người [*]Thủy công chúa : 1 người [/UL] E xin hỏi đóng lúa cho ai và đóng ở chổ nào.

Thân mến

Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123
@all: các bác nhanh tay nhanh chân đăng kí kẻo tới ngày đó vui quá các bác lại về nhà bình lựng: ôi em tiếc quá, ôi em hối hận quá... :D là ban tổ chức tụi em hem chịu trách nhiệm đâu nha