PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Re:OFF LINE O CAFÉ GIÓ VÀ NƯỚC Ở BÌNH DƯƠNG (DÀNH CHO LADY TẬP LÁI)

Đi VX thì có vài thú vui trên đường như sau:

Bất cứ thời gian nào trong ngày (hên xui) cũng sẽ có dịp nếm mùi khói do kẹt xe lai rai đến kẹt cứng từ Suối Tiên đến ngã ba VT, là dịp tốt để các mợ rèn luyện cho nhuyễn chân côn-ga-thắng vì có khi phải lết từ 0.5 mét đến vài centimet trong ít nhất 30 phút. Cứ từ từ nhé, mấy anh nóng máu đúp line hay táng đầu vào mông vợ người ta lắm đó ... hihihihi...

Trên đường vừa qua khỏi Suoitien, quẹo phải vào Lâmviên, ghé bún bò Ngọc Dung thì thôi rồi ... khoái nhất đĩa rau muống bào đó.

Trên đường về có thể ghé BigC Đồngnai mua sắm cho OX và F1 vài thứ đang khuyến mãi kích cầu, hihihi...

Xưởng mình cách VX chỉ "five minute" ... nếu các mợ cần người bưng bê sai vặt thì nhá máy mình nhé.

Chúc vui.

Hạng D
27/6/07
1.864
122
63
48
Middle of nowhere
www.facebook.com

Cám ơn bác PhD nhá, em là ngán nhất cái vụ kẹt xe, có lẽ kiếm chỗ nào đường dễ đi hơn nhỉ, chứ mà cà nhích thế thì... bó chân thôi. Bác gợi ý xem có điểm nào hay ho hơn không ạ?

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54

Các mợ đi thứ Bảy, CN thì thường là ... hên, không có kẹt xe mô, heheheh...

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36

Jenny nghiên cứu thêm đường đi của case này nhé rồi Hana sẽ invite them các lady khác tham gia.

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36

PhD nói:
Đi VX thì có vài thú vui trên đường như sau:

Bất cứ thời gian nào trong ngày (hên xui) cũng sẽ có dịp nếm mùi khói do kẹt xe lai rai đến kẹt cứng từ Suối Tiên đến ngã ba VT, là dịp tốt để các mợ rèn luyện cho nhuyễn chân côn-ga-thắng vì có khi phải lết từ 0.5 mét đến vài centimet trong ít nhất 30 phút. Cứ từ từ nhé, mấy anh nóng máu đúp line hay táng đầu vào mông vợ người ta lắm đó ... hihihihi...

Trên đường vừa qua khỏi Suoitien, quẹo phải vào Lâmviên, ghé bún bò Ngọc Dung thì thôi rồi ... khoái nhất đĩa rau muống bào đó.

Trên đường về có thể ghé BigC Đồngnai mua sắm cho OX và F1 vài thứ đang khuyến mãi kích cầu, hihihi...

Xưởng mình cách VX chỉ "five minute" ... nếu các mợ cần người bưng bê sai vặt thì nhá máy mình nhé.

Chúc vui.
Bác PD là thổ địa khu này rồi.Chắc nếu bọn mình đi thi Hana lại nhờ bác là xe dẩn đường cũng nên.Bác nhớ lúc đó nhận lời giúp đở chị em nhé.Thanks bác trước

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54

Cứ tập trung ăn sáng chổ Bún Mọc Bình Minh, ngã tư thuduc là Ok thôi.

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
230
63
54

Bún Mọc này có cô Chủ cũng dễ thương
, nhưng bún thi thường thôi , Các bác đi thẳng qua Công viên Suối Tiên Tắm quẹo phải vô trong , có quán bún bò Huế cũng nổi tiếng , đậu xe cũng rộng rãi , ăn xong thẳng đường trong đi quẹo ra ngoài luôn, không cần quay ra .

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35

ttvo nói:
Bún Mọc này có cô Chủ cũng dễ thương
, nhưng bún thi thường thôi , Các bác đi thẳng qua Công viên Suối Tiên Tắm quẹo phải vô trong , có quán bún bò Huế cũng nổi tiếng , đậu xe cũng rộng rãi , ăn xong thẳng đường trong đi quẹo ra ngoài luôn, không cần quay ra .

Bún bò Huế ở đây ngon đó các lady, tòan 4B đậu không à

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35

VX hơi xa đó các lady ơi, lượt về mà kẹt xe về đến trung tâm SG cũng cả 1h45'- 2h đó nha

Tập Lái
14/9/09
12
0
0
49

Sao mọi người không ghé ăn Cơm tấm Kiều Giang nhỉ, chõ này đậu xe thì vô tư.