VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
230
63
54
Re:OFF LINE O CAFÉ GIÓ VÀ NƯỚC Ở BÌNH DƯƠNG (DÀNH CHO LADY TẬP LÁI)

Thôi rồi , 4so7 định tham gia hội Kosovo đây mà , xong luôn
Sang ơi , nhận member này .

madata nói:
cái này dành cho quý bà mà sao có 4 số 7 ah

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

keenlon nói:
ủa, 4so7 cũng có đi nữa hả ? Mà Kiến Con ở đây là ai vậy ? Hổng biết, mới quen hả ?

Con kiến con là thành viên hội kiến ... đồng hành leo taal M Philipines đó kiến sư sư tử ơi
hôm đó ai cũng được welcome là lady hết á .... ( chỉ sợ lên hoàng cung không là lady mà là thái giám thì xong .. )

Hạng D
27/4/09
1.030
22
0
35

hocap nói:
keenlon nói:
ủa, 4so7 cũng có đi nữa hả ? Mà Kiến Con ở đây là ai vậy ? Hổng biết, mới quen hả ?

Con kiến con là thành viên hội kiến ... đồng hành leo taal M Philipines đó kiến sư sư tử ơi
hôm đó ai cũng được welcome là lady hết á .... ( chỉ sợ lên hoàng cung không là lady mà là thái giám thì xong .. )

cái này em hok dám có ý kiến

Hạng D
27/6/07
1.864
122
63
48
Middle of nowhere
www.facebook.com

Tình hình là sau khi đi Hoàng Cung về, và mấy đoạn lạc đường trên 3/2 vào buổi tối, em đã vượt qua chính mình và tự tin lái hơn hẳn, mong các bác tổ chức thêm để em tự tin hơn ạ.

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon

Hic hic, Căng quá !

HT hổng cho "bình lựng" hình 2 siêu mẩu chụp đồng phục ở thớt bên kia. Nhưng đâu có chê đâu mà sợ ! Đẹp thì khen đẹp ! Chưa đẹp mình góp ý cho đẹp hơn thôi mừ....... Vụ này HT kết hợp chụp hình đồng phục post lên cho ae đăng ký và xem xem mấy bà cả làm ăn ra sao ! Mệt cho HT nhà mình quá ! Sương ghê...........

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36

Hi hi hi,thớt này làm ăn coi bộ cũng được chứ nhỉ,để xem kế tiếp mình sẽ lái đi đâu các lady cho xin ý kiến nhé

Hạng D
10/3/06
1.727
346
83

Sao mấy bác không vài dòng cả về cảm nhận khi lái trên quốc lộ hay kinh nghiệm mới trong việc lái xe hay tìm đường vậy. (tui thấy có cảnh ăn và tám không à?)

Hạng B2
10/9/08
123
0
16
53

Sân chơi mới Hay. muốn đăng ký cho bà nhớn tham gia,nhưng tay lái còn yếu quá hẹn các bác chuyến sau vậy