Hạng B2
28/11/06
337
29
28
48
Re: Offline cafe hợp mặt Anh Em hội xe Pháp

ongbean nói:
Vậy là có it nhất 5 người rồi nha,
Còn nhiều bác không thấy nói gì nhỉ
P405, Eric_vu, Automatic, huynhkimloc, dongtahdsu, ....
Anh có PM riêng cho các anh ấy rồi đó ongbean, Không biết có tham gia được không? Được những Anh em trêm tham gia thì rất vinh dự đó.

Hạng C
8/7/13
923
604
93
70/4 Lã Xuan Oai, Q9

Chắc anh có số đt họ hả, vì có khi họ không online để đọc PM nữa.
Em nôn nao rồi đây.

Hạng D
3/3/13
2.477
422
83

Tung_vo nói:
Nhân dịp 25/8 tới đây là ngày Chủ Nhật. Em kính mời các Anh Em hội xe Pháp nói chung và anh em hội Peugeot nói riêng dành chút thời gian hợp mặt off nhẹ cafe tại CLB xe cổ KDL Suối Mơ, Quận 9. vào lúc 9 giờ ngày 25/8/2013.Xin các anh em cố gắng tham gia cho vui. Và vui lòng cho số ĐT liên lạc để tiện việc í ới. cám ơn bác anh em hưởng ứng.
Địa điểm vẫn không thay đổi vẫn y như trên...Ngày thì thay đổi thành Thứ Bảy 24/8/2013 nha các bác...
- Cái này mới quan trọng nè các bác ... Tất cả các chi phí cho buổi of họp mặt thì anh em Sư Tử sẽ chia đều theo đầu người tham ( Không tính F1 và F2 .. Như vậy các bác nào có F1 và F2 cứ chở theo để các F được vui chơi thỏa thích và ủng hộ cho các bác trong các chuyến of sau và Bà Cả cũng vui vẻ và an tâm cấp phép cho anh em mình đi tiếp...hehe ) Chi phí gồm có : Cafe sáng và cũng có thể là dùng cơm trưa hay ăn uống tại đó v.v... Anh em nhà Sư Tử mình tham gia với tinh thần Cam Pu Chia hay Hợp Tác Xã như vậy sẽ vui vẻ hơn và lâu bền hơn..hehe..Có bác nào có ý kiến gì thêm để anh em cùng bóng bàn cho vui...

Hạng B2
28/11/06
337
29
28
48

ThanhMagna nói:
Tung_vo nói:
Nhân dịp 25/8 tới đây là ngày Chủ Nhật. Em kính mời các Anh Em hội xe Pháp nói chung và anh em hội Peugeot nói riêng dành chút thời gian hợp mặt off nhẹ cafe tại CLB xe cổ KDL Suối Mơ, Quận 9. vào lúc 9 giờ ngày 25/8/2013.Xin các anh em cố gắng tham gia cho vui. Và vui lòng cho số ĐT liên lạc để tiện việc í ới. cám ơn bác anh em hưởng ứng.
Địa điểm vẫn không thay đổi vẫn y như trên...Ngày thì thay đổi thành Thứ Bảy 24/8/2013 nha các bác...
- Cái này mới quan trọng nè các bác ... Tất cả các chi phí cho buổi of họp mặt thì anh em Sư Tử sẽ chia đều theo đầu người tham ( Không tính F1 và F2 .. Như vậy các bác nào có F1 và F2 cứ chở theo để các F được vui chơi thỏa thích và ủng hộ cho các bác trong các chuyến of sau và Bà Cả cũng vui vẻ và an tâm cấp phép cho anh em mình đi tiếp...hehe ) Chi phí gồm có : Cafe sáng và cũng có thể là dùng cơm trưa hay ăn uống tại đó v.v... Anh em nhà Sư Tử mình tham gia với tinh thần Cam Pu Chia hay Hợp Tác Xã như vậy sẽ vui vẻ hơn và lâu bền hơn..hehe..Có bác nào có ý kiến gì thêm để anh em cùng bóng bàn cho vui...
Ý kiến của bác ThanhMagna hợp lý. em cũng đồng ý

Hạng D
3/3/13
2.477
422
83

Báo cáo các bác : Hôm nay 24/8/2013 .. Các anh em trong Hội Peugeot 405 đã of gặp mặt nhau tại CLB Xe Cổ Khu Du Lịch Suối Mơ Quận 9 rất vui . Tuy bước đầu chỉ có 4 xe thôi nhưng anh em có chung 1 niềm đam mê đã được gặp nhau và cùng trao đổi những kinh nghiệm cũng như chia sẽ các thông tinh cho nhau về các em Sư Tử thật là thân mật ... 1 lần nửa củng thay mặt anh em cám ơn bác Tung_vo đã đứng ra tổ chức buổi họp mặt đầy ý nghĩa này

Hạng B2
8/1/11
285
123
43
47

Em vừa qua xem hình rồi.. thật lòng là cơn thèm đã lên cao đến đỉnh rồi hihi
thấy có 4 anh và 4 chú sư tử long lanh không chịu nổi rồi anh Thành ơi!
Mong sớm có mặt góp chung cho đám sư tử thêm đông hehehe :D

chúc các bác và nhóm Sư tử ngày một hùng mạnh!

Hạng C
8/7/13
923
604
93
70/4 Lã Xuan Oai, Q9

Hôm nay xem lại thì mới biết lần họp mặt đầu tiên là ngày sinh nhật của bác Tùng.
Thiếu sỏt quá, hi hi