Hạng B2
28/11/06
337
29
28
48
Nhân dịp 25/8 tới đây là ngày Chủ Nhật. Em kính mời các Anh Em hội xe Pháp nói chung và anh em hội Peugeot nói riêng dành chút thời gian họp mặt off nhẹ cafe tại CLB xe cổ KDL Suối Mơ, Quận 9. vào lúc 9 giờ ngày 25/8/2013.Xin các anh em cố gắng tham gia cho vui. Và vui lòng cho số ĐT liên lạc để tiện việc í ới. cám ơn bác anh em hưởng ứng.

Last edited by a moderator:
Hạng D
3/3/13
2.477
422
83
Re: Offline cafe hợp mặt Anh Em hội xe Pháp

Tiếc quá bác Tung_vo ơi...Ngày 25/8 em đã hứa với anh em Chi Hội SuFc đi of kỷ thuật ở bên quận 7 rồi...Ước gì là ngày 24 hoặc 26/8...
2 . 0908.242.343 - Thành - Nick ThanhMagna

Hạng D
3/3/13
2.477
422
83

Em sory mấy bác nha..Em tập trung với anh em Su bên quận 7 thì chắc không chạy qua kịp rồi .. Với lại hôm đó bên hồ bán nguyệt quận 7 lại có chương trình : VietNam Motorbike Festival bắt đầu từ 09h00 ngày 25/8/2013 tại Hồ Bán Nguyệt , Quận 7 TPHCM

--- Vietnam Motorbike Festival miễn phí vào cổng cho toàn bộ khách tham quan. Tuy nhiên do điều kiện chỗ ngồi có hạn của khu vực stunt nên chương trình phải phụ thu để hạn chế khán giả. Với 03 xuất biểu diễn, chương trình sẽ phụ thu như sau :

---- Vietnam Motorbike Festival có sự góp mặt của 3 đội stunt nổi tiếng của châu Á : ThaiLand...Trung Quốc...Malaysia và Việt Nam..vào cổng xem xe moto JP , ngắm chân dài và chơi các trò chơi miển phí...

---- Suất 10h00 phụ thu 120.000VND. Chương trình sẽ có sự có mặt của 03 đội Malaysia, Trung Quốc và Thái Lan. Chủ nhà Việt Nam sẽ góp mặt cùng D1 Workshop để trình diễn những vũ điệu gymkhana stunt đẹp mắt.

---- Suất 15h00 phụ thu 120.000VND. Chương trình sẽ có sự có mặt của 03 đội Malaysia, Trung Quốc và Thái Lan. Kèm theo sự biểu diễn của 03 đội là những màn bike wash "nóng bỏng" của các chân dài.

---- Suất 18h00 phụ thu 160.000VND. Chương trình sẽ có sự có mặt của 03 đội Malaysia, Trung Quốc và Thái Lan. Khán giả sẽ có cơ hội giao lưu với 03 nhóm nhạc rock nổi tiếng Unlimited (Viết Thanh) PAKband (Phạm Anh Khoa) và Parasite .

--- Hội Sư Tử nhà mình không of quận 7 luôn và qua tham quan chương trình luôn . Chương trình này chỉ diển ra có 1 ngày 25/8 mà thôi ...

Hạng B2
8/1/11
285
123
43
47

Trời hic hic.. bác Tùng ơi...
Nghe tin mà em buồn muốn chết luôn.. vì sáng này 25 em phải đi họp xa với công ty không có mặt ở SG.
Với lại đúng như bác Thành nói thì ngày 25 ở bên PMH cũng có chương trình rất hoành tráng.. em cũng được mời qua đó chơi mà cũng kg đi được...hic hic..
Các bác có gặp nhau trước nhớ chụp ảnh thật nhiều cho em xem với nha!
Em về là sẽ gặp lại các bác!
Chúc các bác luôn vui!
xuhi :)

Hạng D
3/3/13
2.477
422
83

xuhi nói:
Nghe tin mà em buồn muốn chết luôn.. vì sáng này 25 em phải đi họp xa với công ty không có mặt ở SG.
Với lại đúng như bác Thành nói thì ngày 25 ở bên PMH cũng có chương trình rất hoành tráng.. em cũng được mời qua đó chơi mà cũng kg đi được...hic hic..
Chúc các bác luôn vui!
Em thấy nếu thuận tiện thì of 24/8 đi bác...Anh em đông đủ chắc sẽ vui hơn nè bác Tung_vo...

Hạng B2
8/1/11
285
123
43
47

ThanhMagna nói:
xuhi nói:
Chúc các bác luôn vui!
Em thấy nếu thuận tiện thì of 24/8 đi bác...Anh em đông đủ chắc sẽ vui hơn nè bác Tung_vo...
Chiều nay và mai em hy vọng ráp xong 2 cái cản trước và sau (em tự làm nhiều thứ, ngoại trừ việc sơn hihi)
nếu vậy thì 24 cũng có thể gặp anh Thành và các anh được đó... chủ yếu là cafe trò chuyện hén các bác!
anh Thành chọn chổ nào đi anh, em chờ tin!
:)