Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113
Haiza. Hôm nay hội previa yếu thế hơn hội lexus 400 nhỉ. Bác Xe với cộ và bác SJW đâu không hỗ trợ bác hội phó vậy..
Bác Tamtany dìm hàng em ấy chứ, cả đống hình luôn mà em chỉ được show có 1 tấm à.

• Like
Reactions: sjw
Hạng D
16/5/09
1.439
212
63
Haiza. Hôm nay hội previa yếu thế hơn hội lexus 400 nhỉ. Bác Xe với cộ và bác SJW đâu không hỗ trợ bác hội phó vậy..

Mình thì bỏ rượu bia rồi không nói tới,
Bác SJW ngay từ sáng sớm vẫn còn dư âm cuộc nhậu hôm trước...
Bác Xe Với Cộ chắc do có bà xã nên chiến đấu cầm chừng.

Phải chi có bác Tphuc thì mọi chuyện đã được giải quyết...:3dnhiumaygif:

• Like
Hạng D
16/5/09
1.439
212
63
... Nguyên đêm bị nhằn vì không hoàn thành nhiệm vụ, ước gì em được bằng tuổi như mây Bác để mấy bà khỏi nhằn...:3dkhoc:

Đến lúc bằng tuổi tui rồi lại nhăn...ước gì mình còn phong độ như ngày nào...

• Like
Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
"Dư âm" tối hôm qua của SJW!
Offline hè 2014 - 2 & 3/8/2014

Buổi sáng bắt đầu đầy phấn khích giữa tiếng gầm gừ của động cơ, tiếng thắng ken két và tiếng kít kít do 2 cái bệ bước cọ kẹt vô 4 cái lốp...!!!
... Em thì xử lẹ hơn, cài R, móc lái, dzọt... đường khác!!!
:3dcuoi:

• Like
sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113

Em chết ở chổ này, sau khi đón các mem Lexus và 8888 được 1 lúc thì bà cả và F1 gọi về vì đói và cô đơn, về tới OSC leo lên phòng và lấy đồ trong xe cho 2 tư lệnh tắm, tắm xong ra thì em đã đi tới Mũi Cà Mau. Hai tư lệnh dựng em dậy mà dậy không nổi cảm thấy lạnh và mệt do nãy giờ em nằm chèo queo, nhìn lên thấy máy lạnh 18 độ, sau đó đuối luôn đành kêu cơm hộp cho 2 mẹ con. Em tính ráng lết qua off mà sợ nguy hiểm, phải chi như Bác SJW đỡ quá, Mợ Cả lái xe tốt. Kì này về quyết tâm cho Bà Cả em học lái xe. Sorry các Bác vì một buổi tối không trọn vẹn, sorry anh Niên vì gọi quá chừng mà em không bắt máy nổi luôn. Nguyên đêm bị nhằn vì không hoàn thành nhiệm vụ, ước gì em được bằng tuổi như mây Bác để mấy bà khỏi nhằn...:3dkhoc:
Sau khi tính toán em nhận dư bác 700k. Hôm nào gặp em gởi lại nhé

sjw
Chi Hội Phó FFC
4/8/10
2.802
604
113
Cảm ơn bác SJW đã tổ chức buổi off thật vui, chương trình đa dạng. Mong đây là bước chạy đà cho các cuộc off tiếp theo.
Cảm ơn các bác đã tham gia và đã cùng em có những giây phút thân tình thật khó quên!
Hôm bữa tính toán mà không nhắc đến mồi nhậu, tôm tích... Hây zà giải quyết sao đây Tamtany? Đợi Tphuc. Nai... Họp lần tổng kết hén

• Like
Reactions: Tphuc and nai
Hạng D
10/3/06
1.727
346
83
Hôm bữa tính toán mà không nhắc đến mồi nhậu, tôm tích... Hây zà giải quyết sao đây Tamtany? Đợi Tphuc. Nai... Họp lần tổng kết hén
Có lỗi nên rón rén nghe. Còn bác Xedau ý kiến thế nào?

• Like
Hạng B2
12/7/07
273
9.129
93
44
hồ chí minh
Bác Nghip51 dũng cảm chạy gắn máy từ SG ra bác ui, gia đình bác í ra từ tối trước. Nhưng bác Nghi lại đua về trong đêm.

Gặp được bác Nghip51 mừng mừng tủi tủi...

Mừng vì biết thêm bạn bè mới...

Tủi vì chưa được thưởng thức món xí quách nổi tiếng...:3dleluoi:

Hôm nào Offline em xin phục vụ món xí quách của quán em nhé

• Like