Hạng D
16/5/09
1.439
212
63
Nổ máy xong thì thẳng tiến đến chợ mua hải sản. Hình như trong suốt quá trình này xe bác SJW không hề tắt máy cho đến lúc thẳng tiến Long Cung Resort. Nhìn cảnh này thì đoán chắc cá bác í mua ngon cỡ nào...

Offline hè 2014 - 2 & 3/8/2014

Sau nhiều năm quay lại, Long Cung đông không thể tả. Tụi này trải bạt dưới bóng râm và hạ thổ luôn. Mọi chuyện vẫn tốt đẹp nếu như cơn mưa giông không ập tới. Thế là lon ai nấy giữ, cắm đầu chạy vào khu vực chòi lá, không quên xách theo mớ cá ngon... Mà chòi lá cũng không khá hơn gì nên từng hạt mưa cứ tí tách rơi trên những đôi vai trần... 1...2......3.........dzô.................

Uống đến lon cuối cùng thì anh em nhào xuống tắm mưa hay tắm biển gì đó rồi chia tay. dĩ nhiên xe bác Thanh cũng phải cứu hộ lần nữa... cũng may miền duyên hải có anh em trợ giúp chứ nếu còn lạc lõng giữa sa mạc Trung Đông gió cát thì toi...

Kết thúc hành trình thú vị.

Cám ơn bác Nguyensg đã cho mình quá giang...
Cám ơn Bác Niên đã tài trợ 4kg tôm tích và cung cấp phòng ngủ tương đương 3*...:3dnhacnon:

Cám ơn bác SJW đã tài trợ thùng beer Angkor và nhiều phụ kiện linh tinh khác cũng như tổ chức chuyến đi tuy đơn giản nhưng tuyệt mỹ.

Cám ơn Hội Lexus đã tiếp đón Hội Previa rất chân tình, nhất là sự chăm sóc đặt biệt đến Hội Phó Tamtany... (nhỏ nhưng có võ...)

Cuối cùng cám ơn những anh em đã nhiệt tình tham gia buổi off, qua đó mới thấy tình cảm anh em vẫn gắn bó chặc chẽ tuy PC vừa trãi qua một giai đoạn không vui...

Và hy vọng Previa Club sẽ luôn phát triển vững mạnh.:3dtangtraitim:

Hạng F
10/3/07
5.056
8.609
113
Thủ Đức - TP.HCM
Quá đã luôn. Cám ơn Bác Do Le Tuan đã có hình ảnh và tường thuật rất hay ạ. Người ở nhà cũng thấy rất hào hứng.

• Like
Reactions: sjw