Tập Lái
3/4/15
29
2
8
34
??? bia passport là cái gì thế? có ăn được k @_@
Beer passport là vé vào cửa dạng thẻ từ của chương trình, bao gồm các quyền lợi cộng thêm như nếm thử bia, hỗ trợ vận chuyển từ nhà tài trợ và các thông tin bổ ích khác về bia và chương trình. Các quyền lợi trên từng quyển beer passport sẽ được cập nhật theo từng hạng vé. Khách hàng cần mang theo beer passport và thẻ từ đính kèm để vào cửa tại chương trình.
Beer passport không phải đồ ăn nha bạn @_@

Tập Lái
27/9/15
46
11
8
31
beer passport là thẻ từ => mình vô chơi chán rồi đưa thẻ từ của mình cho bạn của mình vào tham quan vẫn được phải không ạ <3

Tập Lái
9/9/14
11
8
3
34
xzoin.com
beer passport là thẻ từ => mình vô chơi chán rồi đưa thẻ từ của mình cho bạn của mình vào tham quan vẫn được phải không ạ <3
sao cụ dễ thương vậy, huhu, biết lỗ hổng để lách sao không im lặng mà làm, đem hỏi BTC xong BTC bảo hễ ra khỏi cổng là tịch thu lại thẻ từ thì làm sao :((

Tập Lái
27/9/15
46
11
8
31
ủa, vậy là ở lễ hội bia, xong mình có việc cần đi ra ngoài, xong lát mình vào lại thì cầm thẻ vào vẫn được chứ?

Tập Lái
3/4/15
34
5
8
31
ủa, vậy là ở lễ hội bia, xong mình có việc cần đi ra ngoài, xong lát mình vào lại thì cầm thẻ vào vẫn được chứ?
em nghĩ chắc cái thẻ giống vòng đeo tay của escape, có lưu thông tin mặt mũi của mình rồi, đi qua có máy quét người ta check hết chứ không có vụ thay team luân phiên uống chùa như vậy được đâu =))

Tập Lái
3/4/15
33
9
8
33
để rủ bạn bè, đồng nghiệp, sếp đi chung cho vui :) tự dưng giờ lại có hứng muốn đi =))

Tập Lái
3/4/15
29
2
8
34
để rủ bạn bè, đồng nghiệp, sếp đi chung cho vui :) tự dưng giờ lại có hứng muốn đi =))
chương trình ưu đãi mua 4 tặng 1 chỉ áp dụng đến 15/10 nên cụ có nhã ý thì đăng ký mua sớm để được hưởng ưu đãi nhé :)

Tập Lái
2/4/15
33
6
8
45
Mình có ý kiến thế này, ae nào muốn mua vé Deluxe trở lên thì comment ở đây, em sẽ tổng hợp lại, đủ group 4 thì sẽ đặt mua để được hưởng discount, 4 bên đều có lợi, các bác thấy sao?

• Like
Reactions: phuongthu
Tập Lái
2/4/15
32
6
8
37
Mình có ý kiến thế này, ae nào muốn mua vé Deluxe trở lên thì comment ở đây, em sẽ tổng hợp lại, đủ group 4 thì sẽ đặt mua để được hưởng discount, 4 bên đều có lợi, các bác thấy sao?
ý hay, để mai cuối tuần xem còn rủ được ai không thì em đăng kí cho bác vài slot =))

Tập Lái
2/4/15
33
6
8
45
cũng toàn ae chung đam mê vs nhau cả, có khi đến đó lại thân nhau cũng nên :)