Tập Lái
3/4/15
29
2
8
34
Mình có ý kiến thế này, ae nào muốn mua vé Deluxe trở lên thì comment ở đây, em sẽ tổng hợp lại, đủ group 4 thì sẽ đặt mua để được hưởng discount, 4 bên đều có lợi, các bác thấy sao?
các bác đúng là lắm chiêu thật, để em phụ trách tổng hợp đủ 4 người thì lập group đặt vé hộ các bác cho :)

Tập Lái
3/4/15
3
7
3
37
Sài Gòn đúng là đất ăn chơi, nhiều chổ quẩy tưng bừng quá. Có cả lễ hội bia luôn, hôm đó nhất định phải bon chen mới được

Tập Lái
3/4/15
2
0
1
35
Đây nhé bác, tha hồ cho bác chơi thỏa thích từ a đến z luôn
Trong 5 ngày diễn ra lễ hội, 55 tiết mục biễu diễn cùng 55 trò chơi lễ hội đặc thù dành riêng cho những người đam mê bia. Những trò chơi vui nhộn tại lễ hội luôn sẵn sàng để thử thách tính đồng đội của nhóm, và quan trọng là, lễ hội có đến 555 phần quà cho những khách tham dự bản lĩnh.
Trời nghe mà thấy đã, nhưng không biết mua vé tham gia lễ hội bia ở đâu với giá cả thế nào vậy bác?

Tập Lái
3/4/15
2
1
3
34
Hôm trước em thấy có chương trình mua 4 vé tham dự lễ hội EXBEER được tặng 1 vé giờ còn không ạ? Mua loại vé nào cũng được tặng hay tùy loại nữa các thánh?

3/4/15
2
0
1
36
Quẩy nhiệt tình, đến đó thử cảm giác uống thử 55 loại bia. Chắc tê tái lắm.
p/s: Uống bia là chính, Ngắm gái là mười =]]]]]]]]] Có quà thì càng phê :))))

Tập Lái
2/4/15
33
6
8
45
ý hay, để mai cuối tuần xem còn rủ được ai không thì em đăng kí cho bác vài slot =))
thế chú hốt được ai về đội chưa báo tớ phát. lâu lắm tớ ko được quẩy nên cũng hơi quởn :v

Tập Lái
1/4/15
40
4
8
31
Beer passport là vé vào cửa dạng thẻ từ của chương trình, bao gồm các quyền lợi cộng thêm như nếm thử bia, hỗ trợ vận chuyển từ nhà tài trợ và các thông tin bổ ích khác về bia và chương trình. Các quyền lợi trên từng quyển beer passport sẽ được cập nhật theo từng hạng vé. Khách hàng cần mang theo beer passport và thẻ từ đính kèm để vào cửa tại chương trình.
Beer passport không phải đồ ăn nha bạn @_@
ha ha, tí ngất. Nhưng mà thấy cũng có khá nhiều ưu đãi hấp dẫn, cũng đáng để đi lắm. 55 loại bia cơ mà, biết bao giờ mới có lễ hội này nữa