Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
cpkhanhhung nói:
Nghe anh em off thích quá. Ko đi được tiếc ghê!
Cố gắng đi anh, như em cắn răng cố gắng vậy.
Chiều mai em có họp khu phố (cực kỳ quan trọng vì vừa rồi nhận xét lý lịch các bác kp kg biết em là thằng nào cả và ngược lại em cũng vậy
.)
Chiều mai Cty em có lễ hội bia kỹ niệm đạt mốc 1 tỷ lít làm hoành tá tràng vô cùng có cầu truyền hình SG - HN tại sân vận động QK7, bắt buộc CBCNV kg đc vắng mặt nên em đành xin nghĩ phép trước để tham gia off đây.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.791
113
chauhungvnpt nói:
cpkhanhhung nói:
Chiều mai em có họp khu phố (cực kỳ quan trọng vì vừa rồi nhận xét lý lịch các bác kp kg biết em là thằng nào cả và ngược lại em cũng vậy
.)
Chiều mai Cty em có lễ hội bia kỹ niệm đạt mốc 1 tỷ lít làm hoành tá tràng vô cùng có cầu truyền hình SG - HN tại sân vận động QK7, bắt buộc CBCNV kg đc vắng mặt nên em đành xin nghĩ phép trước để tham gia off đây.
Mấy bác KP thì dễ mà, làm 1 bữa
bia hơi là xong. Mà cty chú sao lại liên quan đến 1 tỷ lít bia?
Mình thì xin nghỉ phép mà ko được vì ko ai ký.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
cpkhanhhung nói:
chauhungvnpt nói:
cpkhanhhung nói:
.)
Mấy bác KP thì dễ mà, làm 1 bữa
bia hơi là xong. Mà cty chú sao lại liên quan đến 1 tỷ lít bia?
Mình thì xin nghỉ phép mà ko được vì ko ai ký.
Em chuyển qua Cty vận tải bia Sài Gòn từ 2 năm nay rồi anh.:D

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
hunghanoi nói:
Em ko dám bàn ra, nhưng nếu thấy kẹt quá thì dời lại qua tuần sau có vẻ thoải mái hơn.
Dạ cũng thu xếp hết rồi anh, bác Caty123 ngoài kia cũng đặt cọc book phòng giúp anh em rồi.
@Bác Nhím, Trieuthuy: Vợ cả em cũng đồng ý là nếu lấy xe về thì đi xe nhà cho máu tuy nhiên do em ở Q7 mà bx và con  em đến 3h chiều mới xin ra đc, nếu đi thì em đi đường cầu Phú Mỹ ra trạm thu phí xa lộ HN, anh với Trieuthuy có đi trước thì chậm chậm chờ em với nhé hay chờ em ra nghĩa trang liệt sĩ rồi cùng đi.

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36
Vậy mai chauhungvnpt cứ thu xếp, nếu lấy xe về kịp giờ đi thì ta đi chung, nhưng đừng trễ quá, không thôi thì nằm trong đám kẹt xe cũng ngán. Mà mai lấy xe về chạy vài vòng cho quen với em nó, làm chủ em nó, bảo nó phải nghe, nhất là khúc ... dưới ấy (chân côn, chân thắng)

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
hoangnhimgia nói:
Vậy mai chauhungvnpt cứ thu xếp, nếu lấy xe về kịp giờ đi thì ta đi chung, nhưng đừng trễ quá, không thôi thì nằm trong đám kẹt xe cũng ngán. Mà mai lấy xe về chạy vài vòng cho quen với em nó, làm chủ em nó, bảo nó phải nghe, nhất là khúc ... dưới ấy (chân côn, chân thắng)
Mai e di lay xe som chac ve cung som, e se chay tu ben do ve, co gi e se goi dt bao cho a nhe.

Hạng C
17/7/08
824
14
18
Bác HùngVNPT cứ từ từ đừng gấp gáp làm gì, nếu bí quá thì chịu kẹt xe thôii, an toàn là trên hết mà. Anh em tùy cơ ứng biến mà . Cứ hẹn ở Nghĩa trang liệt sĩ cho dễ bác ah.

hoangnhimgia nói:
Vậy mai chauhungvnpt cứ thu xếp, nếu lấy xe về kịp giờ đi thì ta đi chung, nhưng đừng trễ quá, không thôi thì nằm trong đám kẹt xe cũng ngán. Mà mai lấy xe về chạy vài vòng cho quen với em nó, làm chủ em nó,<span style=""color: #ff0000;""> bảo nó phải nghe, nhất là khúc ... dưới ấy</span> (chân côn, chân thắng)
Em cũng ủng hộ pác chauhung đưa V2 đi cùng, nếu vợ cả và F1 mà say xe thì làm vài viên thuốc trước là ok thôi.
Ah, V2 pác còn trẻ, khỏe mà pác thì mới cưới em nó. Cứ từ từ nhé pác, đừng để trên bảo dưới không nghe thì
.
Pác nhím với pác trieuthuy ráng chờ pác chauhung đi lun cho an tâm. Em bảo kê cho các pác chạy đến Amata là không kẹt xe, miễn trước 5g. Ngày nào em cũng đi làm từ SG về mà.