Hạng F
20/11/09
7.345
387
83
Chùa Bà Đa
letitbe nói:
Phải thông tin với Hội nghiện là accord vẫn cứ đẳng cấp. sau khi off là thử xe và cảm nhận. Mà quan trọng là cảm nhận tay lái, côn, ga của accord. đậm đà, mượt mà, nhẹ nhàng, thân thể ta cảm nhận được từng chuyển động của xe, biết được ưu nhược của từng xe. Điều đó làm nên hội nghiện.
mình đề xuất hội ng hiện taphải gắn cái logo lên kính trước để tạo ra một hội nghiện thật xôm tụ, đi đâu cũng nhận biết nhau được.
Hoan hô ý tưởng bác. Phê bìnhs ự chậm trễ của Kỳ anh

Hạng D
17/9/10
2.496
205
63
Tân Phú - HCMC
Hay hay, tình tình tính tính tang tang.
Kỉu này các hôi khác ghen ăn tức ở lắm đây. Cái hội ac ac mà tình cảm xôm tụ vậy ai nhìn vào mà hok khoái mới lạ nhỉ.
Em ủng hộ hội nghiện này muôn năm

Hạng B2
8/2/11
141
0
0
45
Bác vnd_usd74 có thể cho em xin vài tấm hình V2 của bác được không dzay? Hoặc email cho em. Cám ơn bác

Last edited by a moderator:
Hạng F
17/5/09
18.998
2.225
113
Gialai
Chú tiểu nói:
letitbe nói:
Phải thông tin với Hội nghiện là accord vẫn cứ đẳng cấp. sau khi off là thử xe và cảm nhận. Mà quan trọng là cảm nhận tay lái, côn, ga của accord. đậm đà, mượt mà, nhẹ nhàng, thân thể ta cảm nhận được từng chuyển động của xe, biết được ưu nhược của từng xe. Điều đó làm nên hội nghiện.
mình đề xuất hội ng hiện taphải gắn cái logo lên kính trước để tạo ra một hội nghiện thật xôm tụ, đi đâu cũng nhận biết nhau được.
Hoan hô ý tưởng bác. Phê bìnhs ự chậm trễ của Kỳ anh
Vụ này theo em nhờ bác Chutieu thiết kế cái logo, sau đó tung lên mọi người chiêm ngưỡng, góp ý, cuối cùng duyệt, thư ký ký tên và tiến hành treo. Các bác thấy sao?

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Ok cả 2 chân và 2 tay luôn...
Làm cái logo bự bự á, dán lên cho bác già dễ nhìn thấy...
Off Vũng Tàu kìa bác già ơi, có đi được không

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
To bác Phổ: Em biết bác đang tìm xe để mua, nhưng em vừa nhận ra xe của em không hoàn hảo như em nghĩ...mà bác ở xa quá sợ bác lặn lội cực khổ....mà chẳng được gì...
Em thấy chiếc acccord ở quãng ngãi ok lắm đó, bác ra đó xem thử đi...anh em chân thành với nhau nói lời thật lòng nhe bác

21/11/10
1.180
36
48
Ninh Kiều, Cần Thơ
Le Nguyen nói:
Ok cả 2 chân và 2 tay luôn...
Làm cái logo bự bự á, dán lên cho bác già dễ nhìn thấy...
Off Vũng Tàu kìa bác già ơi, có đi được không
Mấy bữa nay bị ho,nóng lạnh quá Châu ơi
. Hỏng bít có gì hỏng nữa ?:(

Hạng F
17/5/09
18.998
2.225
113
Gialai
kyanh911 nói:
logo thì hơi khó nhìn quá. hay chơi như này cho hoành tráng các bác nhỉ

em quên mất cái viền...
Em xin có ý kiến: trên logo có thể chơi thêm 1 chiếc AC đang phi với tốc độ chóng mặt , phía trước, bên hông hoặc phía sau (tùy chỗ nào phù hợp) là có 1 body đang cố gắng nhìn với vẻ nhiện ngập (có thể AC 8X cũng được, vì 8X mà nghiện cỡ đó thì 9X phải biết)he, he...

Hạng C
5/10/10
944
7
18
HCM
www.lamhoang.vn
Bác vnd_usd74 đi không biết mỏi mệt có thể chạy suốt từ Nam ra Bắc, thật bái phục
cái dzụ logo này hay nè, mà sau lâu quá chưa xúc tiến